Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] woiiii pole maa kwa kuumwa figo ila zikipona endelea tu kulewaaaaaaa pombe tamu jamaniii tena kwa nchi kama hii tunayoishi full stress
😂😂😂😂😂 sitak tena aisee
 
Karibuni walipakodi ndio tunaanza taratibu.
154384356332424910242.jpg
 
mimi nimeanza leo kuchapa vyupa ko naombeni ushirikiano wenu katika safari hii tamu ya matumaini#acha kufananisha pombe na vitu vya kipumbavu
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] woiiii pole maa kwa kuumwa figo ila zikipona endelea tu kulewaaaaaaa pombe tamu jamaniii tena kwa nchi kama hii tunayoishi full stress

Shunie, kumbe na wewe umo!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom