Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

YAH : WALIPA KODI WOTE HUMU NDANI

Husika na somo hapo juu ,tunaingia mwezi wa majaribu ,mwezi ambao tunahitajka kufanya mambo mengi kwa wakati mmoja ,ambao ni mfupi

Mambo hayo ni :
A. Kulewa/kulipa kodi mwezi December wote huu ni mwezi muhimu
B. Lewa lkn kumbuka kuna January ada ya watoto shule

NB: zingatia yote

Tukutane kwa Shayo
 
YAH : WALIPA KODI WOTE HUMU NDANI

Husika na somo hapo juu ,tunaingia mwezi wa majaribu ,mwezi ambao tunahitajka kufanya mambo mengi kwa wakati mmoja ,ambao ni mfupi

Mambo hayo ni :
A. Kulewa/kulipa kodi mwezi December wote huu ni mwezi muhimu
B. Lewa lkn kumbuka kuna January ada ya watoto shule

NB: zingatia yote

Tukutane kwa Shayo
Nakala kwa wajumbe wote
 
YAH : WALIPA KODI WOTE HUMU NDANI

Husika na somo hapo juu ,tunaingia mwezi wa majaribu ,mwezi ambao tunahitajka kufanya mambo mengi kwa wakati mmoja ,ambao ni mfupi

Mambo hayo ni :
A. Kulewa/kulipa kodi mwezi December wote huu ni mwezi muhimu
B. Lewa lkn kumbuka kuna January ada ya watoto shule

NB: zingatia yote

Tukutane kwa Shayo
Ujumbe murua kabisa rafiki
 
Nimeamia kwenye Heineken sasa[emoji41]
20181201_200045.jpeg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom