Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

20181130_222138.jpg
20181130_222138.jpg
MNIOMBEE🙂
 
Panakuwa real sana.
Stori tamu za kumwaga na utani juu. Halafu ni maeneo ambayo unapata stori za 'flash back'
Hpa story wngine wanapenda mtu uzungmze
Pia wanapata elimu duniaaaa [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hapa ni mikasa tu ndomana kijiwe kinanoga
Kuna dogo mmja kanasoma Ifm naona sahv kakolea na kampani anavutikaaa na story
Hpa kna baharia wa zamani si unajuaa kwa story haziishi

Ova
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom