Asprin
Platinum Member
- Mar 8, 2008
- 68,487
- 96,974
Mi nimeona hapo red tu .... baaaas!Nakupenda babu titi fo tati
Mi nimeona hapo red tu .... baaaas!Nakupenda babu titi fo tati
Ndio wapi simu haionyeshiMi nimeona hapo red tu .... baaaas!
Mbona hukumwita siku ile tulikuwa wote?
Nko magengeni hpa najibustisha sehemu kama kwa mangi fulaniMi nimeona hapo red tu .... baaaas!
Upatikane na nini [emoji23][emoji23] mwenyekiti kuwa standbai katibu anaweza kupatikana na kituNko magengeni hpa najibustisha sehemu kama kwa mangi fulani
Ila leo kdg nipatikane
Ova
Hahaha akili kubwa akili ndg haiweziUpatikane na nini [emoji23][emoji23] mwenyekiti kuwa standbai katibu anaweza kupatikana na kitu
Hapo Hisaje au?Nko magengeni hpa najibustisha sehemu kama kwa mangi fulani
Ila leo kdg nipatikane
Ova
Mahaba uliyonipa ntaachaje kulala kwa mfano?😢😢😢 sitakaa na ww tena aisee.. khaa unalalaje bar jaman😛😛!
Haiwezi munde huyo angalia asije kukufia siku moja[emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]ukapata mada case bure [emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji23][emoji22][emoji22][emoji22] sitakaa na ww tena aisee.. khaa unalalaje bar jaman[emoji14][emoji14]!
Tumebadili Gia angani na bia chimbo lingineUpatikane na nini [emoji23][emoji23] mwenyekiti kuwa standbai katibu anaweza kupatikana na kitu
Mimi sija judge mtu-nimekumbusha tu in case hujui kuwa ulevi ni dhambi ujue hivyo, na kama unajua na umeamua kwa hiari yako na unajua ni dhambi wala sina ugomvi na wewe mkuu wangu, atakaye toa hukumu ni Mungu wetuNaomba ujihukumu mwenyewe, kati ya hayo uliyoyataja una tabia ipi... kisha uje ku judge wengine
😤😂😂😂 makubwa!Mahaba uliyonipa ntaachaje kulala kwa mfano?
Sina kubwa bhana... usiogope.😤😂😂😂 makubwa!
Mkuu tafadhali toka kwenye uzi huuuMimi sija judge mtu-nimekumbusha tu in case hujui kuwa ulevi ni dhambi ujue hivyo, na kama unajua na umeamua kwa hiari yako na unajua ni dhambi wala sina ugomvi na wewe mkuu wangu, atakaye toa hukumu ni Mungu wetu
Nko najidungaaa kwa hisani ya fundi saa aMimi sija judge mtu-nimekumbusha tu in case hujui kuwa ulevi ni dhambi ujue hivyo, na kama unajua na umeamua kwa hiari yako na unajua ni dhambi wala sina ugomvi na wewe mkuu wangu, atakaye toa hukumu ni Mungu wetu
Mkuu tafadhali toka kwenye uzi huuu
Tuacheeee.....
Mmmk muda si mrefu nmetoka kwenye sehemu za efatha na nko nimekunywaaa na wameniheshimu hawakuni judge
We tuache na Macomber yet u fanya yako
Ova