Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Me napambana na hali yangu
IMG_20181126_153133.jpeg
IMG_20181126_140810.jpeg
 
....

Ulevi umewekwa katika kundi gani la uovu? Limo katika Biblia, Wagalatia 5:19-21 "Basi matendo ya mwili ni dhahiri, ndiyo haya uwasherati, uchafu, ufisadi, ibada ya sanamu uchawi, uadui, ugomvi, wivu, hasira, fitina, faraka, uzushi, husuda, ulevi, ulafi, na mambo yanayofanana na hayo katika hayo nawaambia mapema, kama nilivyokwisha kuwaambia ya kwamba watu watendao mambo ya jinsi hiyo hawataurithi ufalme wa Mungu."...,

Naomba ujihukumu mwenyewe, kati ya hayo uliyoyataja una tabia ipi... kisha uje ku judge wengine
 
We jamaa tutafutane j5 hapo copa naona full shangwe, msalimie manager jona, baunsa haji,Jose,bosie dj kenny
Hapa nipo na wadau Copacabana ya kusini wao ni wasomaji tu wa huu uzi ila sio wachangiaji, hapa tulichopanga ni kuondoka kumi na mbili kuoga then kazin
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom