mrangi
JF-Expert Member
- Feb 19, 2014
- 96,414
- 138,173
Kweli kbsaKupita kiasi siunajua sisi tulivyo wakarimu na nyoyo zetu hazina kisasi wala chuki. Raia wote wangefurahia matunda ya kodi zao.
Mi naendeleza kazi tu hapaView attachment 944741
Ova
Kweli kbsaKupita kiasi siunajua sisi tulivyo wakarimu na nyoyo zetu hazina kisasi wala chuki. Raia wote wangefurahia matunda ya kodi zao.
Mi naendeleza kazi tu hapaView attachment 944741
Tungewangalia watoto wakienda kwenye Fiesta [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ova
Mbn mm kila siku narudi tisa kumi usiku saa moja nshadamka hakuna matata mambo ya naenda...[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hpo ulipo jaribu kuonja pombe nzuri itabadili maisha yko
Ova
Tutaacha pombe siku na wewe ukiacha kupokea buku 7 mkuu.
Anza kwanza na Lumumba akili ziwakae sawa. 😎😎😀😀.
Hahah watoto laini laini hao,ukimpa konyagi hachelewi kutoa siri za chama huyo
Huku hutatuweza maana Mungu katubariki ili jiwe apate pesa za kununulia madiwani na za kuitisha press ya musiba.Huko mbona sijawahi hata kufika..
Humu humu kwanza 😁
MagambaEeeeeeh
Chama gani?
Karibu tuchanje gomba.Duh
Hiyo buku 7 ni ya nini na naipokelea wapi?
Una kikaribisha hicho kibibi Yaga kichawi!Karibu Chamani cha wanywaji walevi walipa kodi ntakupokea kwa mikono 2
Free stress zone hii
Ova
[emoji23] naha tayari nimeshachemsha ngoja nikalale[emoji23][emoji23]asbh yt hii
Hii ni kwa ajili ya sisi walevi...je wale wa guest utawashauri watunze nn ajue gharama?Utamu wa pombe kujijua unatumiaje pesa kuburudika..
Kila unaponunua weka kifuniko mfukoni.. fika home weka ulipopaandaa..
Kila mwisho wa mwezi vihesabu kujipongeza.. eee.. hata vikiwa vya pombe kali.. usilie tu.. 🤣🤣🤣
Na nyie wengine shooo
Nimekuja uzi huu kuburudika mnaniletea ya ...
Hivi huwa mkinywa pombe zenu hamuongelei mengine.. eeeeeeh
Naona Cocochanel mnaniona ka siasa siasa tu.. embu mnitue shaaaa[emoji3][emoji3][emoji3]
Nitarudi mkimaliza kuhesabu vifuniko mlivyolipia eeeeeh...
Hii ni kwa ajili ya sisi walevi...je wale wa guest utawashauri watunze nn ajue gharama?
Hivi umeolewa atii?
Kweli humu msiokunywa mnaleta kiwingu tu...Unayoyafikiria wewe yajadili mwenyewe.. mimi nimeandika juu ya nilichoandika.