mrangi
JF-Expert Member
- Feb 19, 2014
- 96,406
- 138,146
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Breakfast hiyo
Ova
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Breakfast hiyo
Sina mdau.Kwa posti zake nnajua yupo wapi napitia sana hii thread, uliza swali lingine
[/QUOTE]Vyupaaa vinge kuwa vinaongea naona wangekuwa wanatujia juu [emoji23] [emoji23]Mungu you kwema mtanange umeanza.
Ova
Tutaacha pombe siku na wewe ukiacha kupokea buku 7 mkuu.Nitakuja kuwahubiria muache pombe[emoji3]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Tutaacha pombe siku na wewe ukiacha kupokea buku 7 mkuu.
Mm nko kwa mangi muda si mrefu nasogea
Govorners
Ova
Anza kwanza na Lumumba akili ziwakae sawa. 😎😎😀😀.Nitakuja kuwahubiria muache pombe😀
Hahah watoto laini laini hao,ukimpa konyagi hachelewi kutoa siri za chama huyo[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Cocochanel leo kaja kutusabai wanywaji
Nmemkaribisha Chamani kachomoaaa
Ova
Fiesta imeahirishwa boss.Sasa pale governors si utaumia masikio na kelele za music wa fiesta
Inabisi vikao vya kamati vianze mapema January. Mwambie katibu aanze maandalizi ya mkutano MKUU.Lazima tupandishe mgombea wetu..hahaha
Halafu nashangaa tbl sbl na kampuni nyingine hawatupi tunzo kwa uwakilishi wetu..View attachment 944718[/QUOTE]Mm safari Nna miaka zaidi ya 19 nainywaVyupaaa vinge kuwa vinaongea naona wangekuwa wanatujia juu [emoji23] [emoji23]
Ova
Wanywaji walevi akili zetu znachajiInabisi vikao vya kamati vianze mapema January. Mwambie katibu aanze maandalizi ya mkutano MKUU.
Tungewangalia watoto wakienda kwenye Fiesta [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Sasa pale governors si utaumia masikio na kelele za music wa fiesta
Najinsi tusivyojua kugoma kila kitu kitakua sawa. Hawa wasanii watukabizi nchi kwa kipindi kifupi waone kama RAIA watalalamika.Wanywaji walevi akili zetu znachaji
Kwanza tukichkua jambo au kantri lzma mabomba yote yatoe bia [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ova
Raia wataenjoyyNajinsi tusivyojua kugoma kila kitu kitakua sawa. Hawa wasanii watukabizi nchi kwa kipindi kifupi waone kama RAIA watalalamika.
Kupita kiasi siunajua sisi tulivyo wakarimu na nyoyo zetu hazina kisasi wala chuki. Raia wote wangefurahia matunda ya kodi zao.Raia wataenjoyy
Ova