mrangi
JF-Expert Member
- Feb 19, 2014
- 96,211
- 137,616
Bab k mdauHakika nlipotea Sana since October ila nimerd upya kwenye eneo langu pendwa
Ova
Bab k mdauHakika nlipotea Sana since October ila nimerd upya kwenye eneo langu pendwa
hahhaa jana ulitumia?lol pole sana
Aise ikatie Hati miliki hyo picha yako
Wasije serengeti wakaichkua wakaitolea tangazo laooo [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ova
Kweli humu msiokunywa mnaleta kiwingu tu...
Hi bia imeua castle lite kudadek nimekuja hapa nlipo nimeikosa wacha ninywe mtama mnene
Aise nmeipenda picha na location hyo
Itabdi siku moja tutoke hku kwenye vagivagi
Tuje tujichanganye hpo [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ova
Safi kiwanja gani Hicho oo mzee babaIli bidi nijipe likizo ya kutokua dsm mkuu.
Mm naingia hapa mwembe jini kinondoni kwenye figisu [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Burka hapa panaitwa.
Ova .
Muhudumu wangu wa leo huyu[emoji41]View attachment 944851
Mm naingia hapa mwembe jini kinondoni kwenye figisu [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ngj tuzinguane na kaunta
Ova
View attachment 944884
Itapendezaaa [emoji23] [emoji23] [emoji23]Mkuuu itabidi one day tupige vyombo. Ova .
hivi ukute ushamtaman..jaman jaman!lol
Itapendezaaa [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ova
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Hahahah poa mkuu.
Mzee wa ova.
Kama ni kutamani tu mimi na kutamani ww sanaaaa tuu[emoji7]
Bc ngoja nikalale kesho nitaamka na wwpombe sio kbs aisee[emoji23]naona zimeanza kupanda
Bc ngoja nikalale kesho nitaamka na ww