Kaka raha za hivyo nazikuta mjini ,ila vijijini watu wachoyo sana wa pombe🤣😁
🙌 Yaani bia moja = MATOFARIIII HAAHAAA mawili..
Kaka kutoa ni moyo sisi wanywaji hatuna baya 😁 Roho ni nyeupe peee
Dah be blessed wewe binti unanifurahisha sana aisee
Amen, karibu 😀🍻Dah be blessed wewe binti unanifurahisha sana aisee
Nimekufuatilia kipindi kirefu juzi ukanifurahisha ulivyokuwa unataja maeneo yangu pendant hapo arusha na kilimanjaro ,haukuishia hapo leo unatupia kinywaji cha watakatifu wote nchini ,itoshe kusema wewe umeingia kwenye list ya marafiki zangu kuanzia sasa .Amen, karibu 😀🍻
Hutu nato kimzaha mzaha unakata 6 ila tunayumbisha😵💫
Hiyo mbona haina noma 😀😀Hutu nato kimzaha mzaha unakata 6 ila tunayumbisha😵💫
Nimekufuatilia kipindi kirefu juzi ukanifurahisha ulivyokuwa unataja maeneo yangu pendant hapo arusha na kilimanjaro ,haukuishia hapo leo unatupia kinywaji cha watakatifu wote nchini ,itoshe kusema wewe umeingia kwenye list ya marafiki zangu kuanzia sasa .
Vi bia vya wahudumu hivi😃
Msio wahudumu mnakunywa zipi?Vi bia vya wahudumu hivi😃
Uweeh! Hii nayo ni ipi tena? Sijaonja ikoje kwa nje, niione hebu nije nifanye hilo jaribio niangukie watu🤣Hiyo mbona haina noma 😀😀
Umejaribu serengeti apple? Kichwa kitazunguka 360
Henessy pori😆Msio wahudumu mnakunywa zipi?
Vitu vichungu hivyo jamaniHenessy pori😆
Hiyo naikata kama ilivyo😋Vitu vichungu hivyo jamani
Ipo, ina alc 5, ni mpya mpya ya mwaka huu.Uweeh! Hii nayo ni ipi tena? Sijaonja ikoje kwa nje, niione hebu nije nifanye hilo jaribio niangukie watu🤣
😂😂 basi Serengeti apple hautotikisikaHiyo naikata kama ilivyo😋
Ni kinywaji fulani ukimkuta dada yeyote anakunywa jua anajielewa na hana mambo mengi kabisa😀😀 Northzone is beautful..
ilaa kwanini kinywaji ya Watakatifu?!!
Nilivyo sisikiagi beer, ntafanya jaribio weekend hii nilete mrejesho mama’ake😅Ipo, ina alc 5, ni mpya mpya ya mwaka huu.
Oyaah 😂😂 kuyumba ni kugusa