Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

FB_IMG_1703400750156.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakuu bei elekezi ya kilimanjaro light imekaaje? Mbona sehemu zingine 3,000 mara 2000 mara 1500!?
Mkuu kwa heshima na taadhima naomba tuzipuuze hizi kill light .bia gani una jaziwa hd juu na hazna taste ya bia na ukinywa hulewi ? Mimi Ni meamua kurudi kwa my wangu lager the Kilimanjaro nakunywa nikiwa bar za mtaani nkiwa kiwanja Ni mwendo wa Heineken au whyskey ( Grants,Jd , John walker nk) zamani nilikua nikienda kiwanja nakunywa hizi kili light kipindi zimetoka ila nimeona Ni matumizi mabaya ya pesa. Just imagine bia una jaziwa hadi juu wtf?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom