The lastborn9319
JF-Expert Member
- Oct 30, 2021
- 919
- 1,861
Mkuu inabdi siku moja tukutane wanywaji wote humu.
Mkuu inabdi siku moja tukutane wanywaji wote humu.
Tuzingatie hili hasa x-mass itakuwa fresh sanaMsiniache mkuu mwezi wa 12 itakua poa sana coz nitakuwepo home.
Kabisa mkuuTuzingatie hili hasa x-mass itakuwa fresh sana
Mnyamaaaa huyu alinifanya nitafutwe ka hela .....daaah noma sana
Hizi ngumu sana mkuu 🙌
Cheza kwa stepOy wdau kuna **** wanataka wanipige hapa makambako,mi bado niko fresh hawanijui ...ngoja nicheze nao....
Sasa Beer mbili tu. Ndo Naitwa huku?
Ukifanikiwa tujulishane na wengne tujaribu[emoji16]Leo naanza utaratibu wa kujifunza kukaa home ijumaa - jpili, nimechukua ki kreti cha safari ndogo kujipima kama nitaweza kutoboa. Nikifanikiwa leo haya ndio yatakua malengo yangu kwa mwaka 2024
Nimeshindwa ijumaa, ila jmosi na jpili naona kuna mafanikio kiasiUkifanikiwa tujulishane na wengne tujaribu[emoji16]
Naunga mkono hoja Mshana.Walevi ni watu wema.Hawana shida tena wana upendo.Wao kila wakikutana ni ndugu
Kwa heshima kubwa. Hii kaliba itambuliwe rasmi kama mdau mkubwa wa maendeleo hasa kwenye eneo la ulipaji kodi. Ndio mshindi wa kwanza kila mwaka ikizishinda taasisi nyingine kwa mbali mno.
Pamoja na sifa zote hizo lakini pia kaliba hii inakabiliwa na changamoto mbalimbali hasa
. Kushindwa kufanya migomo kila bei inapopanda
. Vituko baada ya kulewa
. Vibweka vya kila aina
Kupitia mada hii hebu tuweke matukio yote yanayojiri kwenye uwanja wetu huo. Tusisahau kutupiamo vyupa vyetu tukiwa viti virefu na vifupi. Zile za ofa na hata za kwenye sherehe.
Tupiamo hata zile sura zilizoharibiwa na ngumu kumeza.
CC: mrangi mzee wa OVA! YURE MUPE YURE MURUKE!