Hao naona kama supu la dagaa😅Yesuu
Hiyo kwa bakuli ni gani?
Hao naona kama supu la dagaa😅Yesuu
Hiyo kwa bakuli ni gani?
I can’t 🤣🤣Hao naona kama supu la dagaa😅
Hata Redbull ina masharti hayo hayo.Energy drink nayoijua ni red bull tu…
Hizi za Mo sijawahi kujaribu hata since zimetoka nikaona zimeandikwa masharti mengi nikazitema
Hii picha hiii aaaah MshanaBaada ya hapa nyagi na bitter lemon baridi sana nikaomboleze vizuriView attachment 2781521
Sent using Jamii Forums mobile app
kuyumba muhimu , kuna hali flani hiviii unakua nayo ukiwa umelewa 😃 confidence za kutoshaUnapenda kuyumba 😂😂😂
Nilikunywa vinne nikaingia kulala, hapa nimeamka nawaza pa kwenda au nioge niendelee kulala🏃
[emoji3][emoji3][emoji3] Pombe ina mambo matatu, usipoyazingatia unaweza kupata hata majanga makubwaMshana Jr mbona nikinywa napenda sana kutoa ahadi za pesa leo nimechill zangu home namwagilia moyo nakuta msg kama 6 kumbe kuna watu niliwaidi kuwatumia pesa wikend hii yani ata sijui
Pole sana mimi jana mchana nilianza na Konyagi na bitter lemonDah! Nashtuka sa hivi kichwa kinagonga kuliko kawaida[emoji58] kweli Valuer sio pombe ya kunywa kavu labda umix na safari baridi inakuwa na ladha flani hivi amaizing na haina hangover [emoji55][emoji55][emoji55]
Hapa bila supu hapakaliki Jumapili ishakuwa chungu hii
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] Mkuu kwa hyo mixer alchemist wakichukua damu yako wanatoka na dawa ya UKIMWI[emoji28][emoji28][emoji28]Pole sana mimi jana mchana nilianza na Konyagi na bitter lemon
Jioni nikagonga Kili 4
Usiku nikaona bado kidogo nikasogea mahali hakuna konyagi bali kuna one shot![emoji23] nikala kamoja
SAA tano usiku nikapata hamu tena nikaagiza smart na kili 2 ndio nikalala.. [emoji23]
Bado niko kitandani mpaka sasa
Sent using Jamii Forums mobile app
Aaah leo ndo siku soda zenye sukari zitanijua mimi ni nani....., huwa nikiamka naumwa kichwa naweza kunywa soda zote za sukari zaidi ya tano kwa siku....., Mpaka sasa nishakunywa Fanta Passion moja ila nataka niagize pineapple niendelee kusogeza nayo mudaSundaying is not for any alcoholic 🤍View attachment 2782572
wakichukua damu yako wanatoka na dawa ya UKIMWI[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] Mkuu kwa hyo mixer alchemist wakichukua damu yako wanatoka na dawa ya UKIMWI[emoji28][emoji28][emoji28]
Mimi nakunywa sawa ila wewe ni gari maalumu kwa matumizi ya kubeba pombe tuuu
Kula energy utakaa sawaAaah leo ndo siku soda zenye sukari zitanijua mimi ni nani....., huwa nikiamka naumwa kichwa naweza kunywa soda zote za sukari zaidi ya tano kwa siku....., Mpaka sasa nishakunywa Fanta Passion moja ila nataka niagize pineapple niendelee kusogeza nayo muda
Sasa wameleta pombe zingine. Futa ubao:Yaani memory kichwani zinakata!Shusha jibapa na usisahau serengetiii baridii
Sawa Mkuu ngoja niichukue hapa