Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Vitu vipya vya Shinyanga hivi.
IMG-20230729-WA0005.jpg
IMG-20230729-WA0004.jpg
 
Siku ya Kimataifa ya Bia Duniani ambayo husherehekewa kila Ijumaa ya Kwanza ya Mwezi Agosti, ilianzishwa Mwaka 2007 huko Santa Cruz, #California, Marekani

Siku hii huunganisha Dunia kwa kusherehekea aina mbalimbali za #Beer Duniani, ambapo Marafiki hukusanyika na kufurahia ladha tofauti za Bia, pamoja na kusheherekea wazalishaji na wahudumu wa Bia

Soma Agosti 4, 2023 Siku ya Kimataifa ya Bia Duniani

#JamiiForums #InternationalBeerDay #SikuYaBiaDuniani

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom