Ijumaaa na jumapilUnakuwa siku gani huo?
Tusitegeane jamani tujitahidi kukuza pato kupitia kwetuView attachment 2347942
Mbezi mwisho pale God Pub yule jamaa ni Muhuni sana, ukinywa pale anakusachi anakuacha mkavu kabisa. Yule jamaa mafia sana
hadi sasa ndio michezo yake aisee. Jamaa mshenzi sana yuleDaah umenikumbusha mbali mkuu!! Gody ni mshenzi kinoma, aliwahi kututolea bastola anataka kutupiga chuma[emoji23][emoji23]. 2014 hiyo vibe la chuo tushalewa tukaleta timbwili, pombe ilikata
Hii bia mnakunywaga vip wadau, ina ladha mby kinoma.. safari lager madhine sn ile[emoji16]
Anasikilizia flavour ya beer!
Nenda lubumbashi mkuu, ila mademu wa hovyo siyo pisi kaliMbezi mwisho pale God Pub yule jamaa ni Muhuni sana, ukinywa pale anakusachi anakuacha mkavu kabisa. Yule jamaa mafia sana
Kuya mai..mwagilia moyo[emoji23][emoji24]View attachment 2373079
Jana nilikuwa hapo Kuna pisi Kali chache Hadi uwe mjanja sana ndio utaziona.Nenda lubumbashi mkuu, ila mademu wa hovyo siyo pisi kali