ExactlyDont judge people loving alcohol. If your happiness is in porridge, focus on that[emoji18][emoji111]
Hahahahahahahahahahahha pole mkuuNa Ni Waroho Kweli, Jana mi Kuna Mmoja tumeenda Bampa to Bampa, Utadhani Nimekuja Nae
Ndiooo ukweli halisi sio dhambi hata kidogoKuna muda huwa nawaza na kujiuliza ila sijawaigi pataga majibu.....
Ivi sisi tunao kunywaga pombe na hatupotezi Utaratibu Hivi Huwa hatuna dhambi.....Je kunywa pombe ni dhambi?
Binafsi mimi naamin kunywa pombe sio dhambi........
Ahahahhahahahaha kaama nakuona vileDaaaaaaah haya mapomb3 bwana
Wseee wadau mpaka sasa niko ndani ya chumba ila nyumba na mtaa wala eneo sipajui
Cha kushangaza niko uchi, na mwanamke lakini mpka sasa kila nikivuta kumbukumbu sikumbuki nilimuona wapi.
Nimejaribu kugusa mlango umefungwa na funguo sizioni
Nimetafuta viashiria vya uwepo wa mwanaume kwa huyu mwanamke sioni hata malapa wala boksa.
Habari njema tuu nimeiona nusu ya k-vanga kwenye meza yake. Inabidi nilifakamie sasa hivi kabla hajaamka asije nikuta niko mzima aseee.
Inabidi uondoke naye akalipie.Na Ni Waroho Kweli, Jana mi Kuna Mmoja tumeenda Bampa to Bampa, Utadhani Nimekuja Nae
Vp[emoji3064]
Kuna bar moja huku Lindi wahudumu wamenizoea vibaya, hata nikiagiza nusu na ndizi 2 nao hawachezi mbali!!
Halafu wakuda kinoma!!!
Kamanda Linda marinda asee..kesho utanishukuru,!Wadau hivi hii Bongo Don mlioionja mnaionaje? Bado naiogopa maana ni gambe jipya kitaa.
Kuna bar moja huku Lindi wahudumu wamenizoea vibaya, hata nikiagiza nusu na ndizi 2 nao hawachezi mbali!!
Mh?Njoo nachingwea kiongozi