Mzee Shirimaa
JF-Expert Member
- Sep 12, 2018
- 1,539
- 3,466
Akili yako bado I can't argue with you babe mamaNimekumwagia hapo katikati ya bonde Lako la ufa ile gundi yangu isiyoganda kwny Chupa yake.
Akili yako bado I can't argue with you babe mamaNimekumwagia hapo katikati ya bonde Lako la ufa ile gundi yangu isiyoganda kwny Chupa yake.
Leo hakuna wa kukupuliza huo mzutu wako,kalale tu.Alieko bills Arusha nko apa karbu aisee hamna namna ..!!
Chora 7 mama watoto.Akili yako bado I can't argue with you babe mama
Akili ndogo vs akili kubwaLeo hakuna wa kukupuliza huo mzutu wako,kalale tu.
Tulia we mang'aa.Akili ndogo vs akili kubwa
Akili ndogo badoTulia we mang'aa.
Kivipi?,Mnachangia pesa ili mle pamoja au Mnachangia tu kula???Kuna baa furani ukienda kula kitimoto lazima mchangie na mabaamedi
Kunywa pombe sio dhambi,ili mradi tu baada ya kunywa haufanyi Mambo ya hovyo.Kuna muda huwa nawaza na kujiuliza ila sijawaigi pataga majibu.....
Ivi sisi tunao kunywaga pombe na hatupotezi Utaratibu Hivi Huwa hatuna dhambi.....Je kunywa pombe ni dhambi?
Binafsi mimi naamin kunywa pombe sio dhambi........
Sawa mkuu mdau alizingua lakin....?Wadau mada yetu ni ya furaha.. Hebu tufanye hili limepita
UgoroIvi ni dawa gani ukimtilia mtu kwenye kilevi analewa na kulala hapo hapo maana jana nimetiliwa dawa kwenye bar sasa sitaki ijirudie
Sent from my Infinix X606D using JamiiForums mobile app
Kweli mkuu.Kukosea kupo tusameheane wote tu wamoja huku.. Tunafarijiana tukizinguliwa huko kwingine[emoji1545][emoji1545] si unajua tungi sometimes huwa linatulisha maneno[emoji23]
Wakakufanya nini baada ya kukata moto?Ivi ni dawa gani ukimtilia mtu kwenye kilevi analewa na kulala hapo hapo maana jana nimetiliwa dawa kwenye bar sasa sitaki ijirudie
Sent from my Infinix X606D using JamiiForums mobile app
Mihimili mitatu.. Mafiga matatuImegusa pande zote!View attachment 2001232