Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mixer nzuri tamu sana ila kiafya ni hatari sana..Zote zinaongeza mapigo ya damu..hivyo unaweza kupiga show ya uhakika.. Lakini baada ya kutimia masaa 24 utajihisi uchovu wa ajabu na ukistua tena vibe linarudi kama lote
Sio mapigo ya damu..ni mapigo ya moyo
Ni heartbeat na sio bloodbeat.
 
Kilimani bar kimara Temboni
JPEG_20210919_145600_2119540636925563954.jpg
 
shida ya pombe ukienda bar utakuta nikunywa bia moja tuu naondoka ndo unajikuta upo chakari kesho yake hangover ina kutesa una anza kuapa sita kunywa tena ohh naacha pombe unawambia marafiki zako zipite siku tatu tuu offer wakikupa utajiku ta wame ninunulia lakini mwisho bia moja tuu nimepumzika shetani ana nguvu sana
 
shida ya pombe ukienda bar utakuta nikunywa bia moja tuu naondoka ndo unajikuta upo chakari kesho yake hangover ina kutesa una anza kuapa sita kunywa tena ohh naacha pombe unawambia marafiki zako zipite siku tatu tuu offer wakikupa utajiku ta wame ninunulia lakini mwisho bia moja tuu nimepumzika shetani ana nguvu sana
nimepumzika shetani ana nguvu sana[emoji23]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom