Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mambo hayo.
IMG_20210418_145126.jpg


Sent from my VIE-L09 using JamiiForums mobile app
 
Hivi mkuu Mshana Jr unaichukuliaje pale pombe unapokuwa unaipenda unaitumia halafu kuna mtu pembeni kama mzazi, mpenzi au ndugu wa kampani aipingine tena sio kwa kuona madhara kiivo bali kutokana.na imani yake isiyomtaka atumie.

Unawezaje kuishi na watu wa aina hii ikiwa wewe unajitambua tena mtu mzima unafanya kazi zako familia.na maendeleo unafanya ila kitu pombe ikawawasha sana hadi wanakuona sio.

Hiyo jamii ya namna hii tuishi nayo.vipi.
 
Hivi mkuu Mshana Jr unaichukuliaje pale pombe unapokuwa unaipenda unaitumia halafu kuna mtu pembeni kama mzazi, mpenzi au ndugu wa kampani aipingine tena sio kwa kuona madhara kiivo bali kutokana.na imani yake isiyomtaka atumie.

Unawezaje kuishi na watu wa aina hii ikiwa wewe unajitambua tena mtu mzima unafanya kazi zako familia.na maendeleo unafanya ila kitu pombe ikawawasha sana hadi wanakuona sio.

Hiyo jamii ya namna hii tuishi nayo.vipi.

image-2021-04-24-00:06:48-420.jpg

Mlete kwenye kikao tumjadili
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom