Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Hata mimi aisee pamoja na kvant pia
K vant ni Dawa mzuri kwa watu wenye high blood pressure,huna haja ya kunywa vidonge vya pressure kila siku sababu mwisho Wa siku vina madhara take.

Ila kwa watu wenye low blood pressure siwashauri,maana alcohol ina shusha pressure zaidi.

Wenye kampuni ya mega trade mnaotengeneza k vant kujeni huku nawapiga promo.
 
K vant ni Dawa mzuri kwa watu wenye high blood pressure,huna haja ya kunywa vidonge vya pressure kila siku sababu mwisho Wa siku vina madhara take.

Ila kwa watu wenye low blood pressure siwashauri,maana alcohol ina shusha pressure zaidi.

Wenye kampuni ya mega trade mnaotengeneza k vant kujeni huku nawapiga promo.
[emoji16][emoji16][emoji16]wanastahili kukupa offer nono ya wiki nzima kila siku mzinga
 
Maisha yangu ya ulevi yalitawaliwa na mapombe makali tupu..konyagi ikiongoza nadhani kama tukipima kwa ujazo sijui nimebugia pipa ngapi.....sijui kuna pombe gani kali ambayo sikugusa
Ila nilichokuwa nafanya ilikuwa ni lazima kwanza nile vizuri na usiku pia nilale na lita ya maji

NOTE: Pombe hasa hizi kali zisizo na viwango usipokuwa makini ZINAUA NGUVU ZA KIUME
Umeacha?
 
Jana wakati Simba anatafuta mtu
IMG20210213002854.jpg
 
wakati nakakua begi langu la mgogoni si nimekutana na stock ya double kiki mbili nzimaaaaa....hakuna namna lazima ninywe moja ...Nitoe hiii alololo ya kitambo, nikitoka hapo nikampige shipa la kimkakati shemeji yenu
JPEG_20210215_110921_8946623259986909115.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom