Tojo
JF-Expert Member
- Dec 25, 2014
- 1,810
- 3,087
Nlianza na hiyo castle. .nikamix na sminoff vodka naona imeniletea zengwe nimeamka kichwa kinauma balaaUmeanza na maji castle light
Nlianza na hiyo castle. .nikamix na sminoff vodka naona imeniletea zengwe nimeamka kichwa kinauma balaaUmeanza na maji castle light
Valeur haifai mkuu ile pombe niacha kunywa miaka mingi iliyopita.Anza na valeur....halafu ilo Chaka Kama nalifahamu...sio lunyi............
Hii spot inaonekana poa....wapi huku?Taratibuuu nipo na mama tunaunguza mainiView attachment 1642383
usisahau na nyama yambuzi ilionana nusu mkuuTaratibuuu nipo na mama tunaunguza mainiView attachment 1642383
Guinness wanataka shindana na akina pilsner+balimi naonaTupoze kooView attachment 1646317
Kwa nn mwamba!?Guinness wanataka shindana na akina pilsner+balimi naona
Nimeona tangazo la bia yao mpya ya buku jeroKwa nn mwamba!?
Ile mpya nyepesi tu alcohol 4 na point hyo ya zamani ndio motoNimeona tangazo la bia yao mpya ya buku jero
Aaahhh kumbe wameipunguza uzito? Nilijua iko full mziki kama ile ya siku zoteIle mpya nyepesi tu alcohol 4 na point hyo ya zamani ndio moto
Ile mpya extra smooth afu tamu kama gland maltaAaahhh kumbe wameipunguza uzito? Nilijua iko full mziki kama ile ya siku zote
Itabidi niijaribu basi maana ile OG ladha yake inanizinguaIle mpya extra smooth afu tamu kama gland malta
Ile ya kitamobo foreign extra afu chungu