lordchimkwese
JF-Expert Member
- Nov 16, 2015
- 1,912
- 3,378
Inaonekana tamu hii! Fanya mpango uvuke nazo kadhaa na sisi tufaidi utamu.Boda to boda BUKUView attachment 1613639
Arosto hairuhusiwi hapa [emoji16][emoji16][emoji16]Mtu aliyeko Rock City tafadhali nialike tupige chombo ...Nina kiu balaa arostoo
Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
HahahahahahaNipo na Kangara yangu hapa, nasikiliza mziki (HipHop). Yaani Mama Onesmo anapika Kangara nzuri sana, yule Mama ana mkono wa kupika kinywaji hiki pendwa.
Tatizo hutoi location mwenyekiti[emoji848]
Hahahaa ongera sn mkuu me juzi nilipata ubata pale ibungu
Hii mada kibokoKwa heshima kubwa. Hii kaliba itambuliwe rasmi kama mdau mkubwa wa maendeleo hasa kwenye eneo la ulipaji kodi. Ndio mshindi wa kwanza kila mwaka ikizishinda taasisi nyingine kwa mbali mno.
Pamoja na sifa zote hizo lakini pia kaliba hii inakabiliwa na changamoto mbalimbali hasa
. Kushindwa kufanya migomo kila bei inapopanda
. Vituko baada ya kulewa
. Vibweka vya kila aina
Kupitia mada hii hebu tuweke matukio yote yanayojiri kwenye uwanja wetu huo. Tusisahau kutupiamo vyupa vyetu tukiwa viti virefu na vifupi. Zile za ofa na hata za kwenye sherehe.
Tupiamo hata zile sura zilizoharibiwa na ngumu kumeza.
CC: mrangi mzee wa OVA! YURE MUPE YURE MURUKE...!!!
Umeanza na maji castle lightNimestop tungi takriban miezi 3 leo nimeanza kwa speed ya 5GView attachment 1624995
Anza na valeur....halafu ilo Chaka Kama nalifahamu...sio lunyi............Nimestop tungi takriban miezi 3 leo nimeanza kwa speed ya 5GView attachment 1624995