madeinmusoma
JF-Expert Member
- Jan 7, 2014
- 326
- 391
Kitu standard sana
Kinondoni,kwa Mama Vanessa, supu kdg ,then baadae ugali mkubwa na kitimoto ya kuchomaToa.. Weka location
Jr[emoji769]
Kuna query hapa tunafanyaje wanazengo?.. Wadau Wamepigwa pini kutoa lock na kuchangia Kodi.. Hii ni sawa na uhujumu uchumi View attachment 1452812
Jr[emoji769]
[emoji44][emoji44][emoji44][emoji848][emoji848][emoji144][emoji144]Baada ya vikao vya vuta nikuvute sasa rasmi natundika daruga mpaka uchumi ukitengemaa tena
Sent using Jamii Forums mobile app
Huyo anayemix Smirnoff na pilsner ana roho ngumu sana[emoji3][emoji3]
Ndg.mwenyekiti chama hakina mawakili tukawatuma wakakatie rufaa iyo hukumu ya kidhalimu dhidi ya wenzetu?[emoji849]Kuna query hapa tunafanyaje wanazengo?.. Wadau Wamepigwa pini kutoa lock na kuchangia Kodi.. Hii ni sawa na uhujumu uchumi View attachment 1452812
Jr[emoji769]
Ngoja nione namnaNdg.mwenyekiti chama hakina mawakili tukawatuma wakakatie rufaa iyo hukumu ya kidhalimu dhidi ya wenzetu?[emoji849]
Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi mwenyewe nimegusa izo karibu zote ila nimeona ni stick na castle lite ikiwa haipo hio basi serengeti lite au castle lager ile Charles glass.We kiboko! Mi nimekunywa 1. Ulanzi 2. Komoni 3. Gongo 4.Wanzuki 5.Bia (safari, castle lager, castle lite, kilimanjaro, balimi, eagle, heineken, prisner) 6.Pombe kali (valuer, k-vant, kiroba original, boss, double) ILA MPAKA SASA
Nakunywa safari, na balimi tu. Ulanzi nautaka ila huku nilipo haupo.
Demu anaepiga pombe kali hafai hata kidogo mana zile huwa zinamuhamisha kabisa na possibility ya kuzima kabisa mpaka masaa kadhaa ipo sasa akikutana bazazi apo huwezi kukuta Linda ata moja, vipi ukikagua mtandao pendwa wajuba hawajakwangua vocha? Demu atumie light pombe tu kama Reds, Desperado na Savanna izo vat kuna wahuni wanasanda ije kuwa demu kama ana survive ujue kashakuwa konki na addiction ya alcohol ni mbaya huna mtu apo kama anakata bottle nzima kubwa ya kvant kwa sisi wadau ukimix Sprit hizo na Kitu kama red bull kama chaga zina lega lega una shuka nazo.Mimi sio mlevi na sijawahi kunywa kabisa.
Niliwahi kuuliza swali kwenye huuhuu uzi kuhusu hiyo K-vant! Na mshana akanijibu but i was not satisfied with his answer.
.
I've a girlfriend naishi nae mbali, mbali sana kwa mwaka tunakutana angalau once tu niseme tu ukweli she was cheating on me na nikajua more than once na nikajua but yaliisha kwa sababu ambazo hakuna ambaye angekataa.
Yeye ni mlevi na kwa mujibu wa maelezo yake akilewaga anapata ny*ege sana huyo aliyekuwa bwana ake nae ni mlevi mbwa yani analewa kuliko maelezo na ni mtu mwenye wadhifa kwenye taasisi kubwa ya gavo niliwahi kumchezeshea vitasa vya maana kwa sababu ambayo naiweka kwapani, haikupita muda rafiki wa huyu mwanamke akanifahamu kama unavyojua marafiki wakike wana snichiana sana she started liking me kwa hiyo akaniambia huwa akilewa analalwa mbele yangu i was so shocked (nilikuwa natumia mjani) ikabidi niache labda hapendi ila still aliendelea.
.
Kilichofanya niku-quote mzee wangu ni hiyo K-vant! Niliambiwa inakausha K na kweli yule dem japo ni bonge moja la mwanamke wale wanakuwaga fame kwenye mikoa yao ukienda lazima umjue ila ni mkavu sana. pia huwa mnaitumia ili kuwalewesha muwaingilie kinyume cha maumbile (she told me to do this several times and i refused) je kiongozi ni ya kweli haya? Maana anasema alikuwa ananyweshwa K-vant chupa zima bila kuchanganywa chochote.
Utaniwia radhi kwa lugha yangu najaribu kubadilika taratibu na samahani kwa andiko refu.