Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mdau aliyepimwa na kuonekana ana maambukizi. Tumuombee sana
tapatalk_1588674946426.jpg


Jr[emoji769]
 
Katika uzoefu wangu wa miaka Zaidi ya ishirini ya kushiriki gambe,kupiga tungi,kumoka,au lugha rahis kulewa pombe, nimeshakunywa aina kadhaa za pombe, kuanzia komoni, mbege, gongo, wanzuki, kimpumu, aina karibu zote za bia za hapa nchin pamoja na nje ya nchi,aina kadhaa za wine kuanzia dodoma mpk Milano, spirit/gin kwanzia ile maarufu inayozalishwa pale mbozi road chang'ombe,hd Glasgow.

Ila kwakweli sijaona kinywaji kimenikosha Kama bia iliokua inaitwa the kick!!! nakumbuka ilikua inazalishwa na kiwanda Cha SBL.ni aina flan ya bia ambayo kwa Sasa imeadimika,ila ukiiweka mdomon test yake ni nzur(haina uchungu)japo ina content kubwa ya alcohol kuliko bia nying zilizoko sokon now.

Balaa la hii pombe ni bora ujue gauge yako hua full kwa chupa ngapi ila kama hujui utageuka kituko,kwamaana haulew papo kwa papo...unaweza kuhis ladha nzur,lkn ukizidisha chupa utaipata fresh,maana ulev hua unapanda kidogo kidgo...hd leo naendelea kuburudika na(vyombo vinginevyo)lkn the kick imabak kua pombe bora kwang,vp kuhus ww mdau!?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom