mkumbwa junior
JF-Expert Member
- Oct 22, 2014
- 853
- 1,701
Mkuu wa Mkoa wa Mbeya,Mh, Albert Chalamila, ametengua kauli yake ya kuzifunga baa zote ifikapo saa tatu usiku, badala yake ziendelee na shughuli huku tahadhari zaidi zikichukuliwa ili kukabiliana na maambukizi ya Virusi vya Corona.
#
Sent using Jamii Forums mobile app
Nguvu ya mlevi ni kubwa sana wasione anapepesuka tuuZimemrudi
Jr[emoji769]
Nawasalimu wanajukwaa wote niliwamiss sana . Poleni kwa COVID 19. Mungu tusaidie kwa huruma yake atuondolee haya.
Sent using Jamii Forums mobile app
Asante sana. Niliwamiss hadi vinywaji [emoji1787][emoji1787]Katibu tukikuhamu mnooo karibu tena jukwaani
Jr[emoji769]
[emoji38][emoji38][emoji38]Sorry halafu kumbe ni mtunza kibubu wetu [emoji30][emoji30][emoji23][emoji23]
Jr[emoji769]
Umoja utaendelea hapa kwa jukwaa na kuendelea kulipa kodi kama kawa ukiwa nyumbani. Weka stock ya kitosha [emoji28]Wanywaji tunachangamoto sana ya umoja kipindi hiki cha corona.
Sent using iphone pro max
Hahaha hiyo kiboko sasa familia nzima itakamata vya fridge. Nimependa stock yakeMaandalizi
View attachment 1425120