Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Anapajua Hapa
20190928_183740.jpeg
 
Aise nilipokuwa nasoma hapo chuo (UDOM) Nilikuwa nashuka hadi mitaa hiyo kuna dada anauza choya safi Chaduru hapo anaitwa Pendo Rass ..,Dah nimekumbuka Sana pande izo
Karibu sana mkuu ndo mitaa yetu hiyo ya kutafutia riziki
 
Leo nataka nikumbushie ujanani ni kitu cha Sheri(Grade1) japo hata one glass then niingie mitaa ya kuendeleza league Milestone
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom