Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mjini Raha sanaaaa. Sahivi ni saa tano asubuhi Ila mazingira niliyopo utafikiri saa nane usiku.View attachment 1217122
Pwani raha sana
IMG_20190927_075901.jpeg
 
Wakuu Habari.,,

Kwa wale wapenzi wa pombe za machicha kama Dadi ,togwa ,ugimbi tukutane hapa.

Tupeane uzoefu katika vinywaji vyetu hivi vya asili .

Karibu.

NB. Usisahau kuweka eneo unalopata huduma ya pombe ya machicha.

Lagrange napata huduma vyema Ndiuka na Ipogolo nikiwaI Iringa, Nikiwa Mbeya napata huduma Makondeko na mabatini, nikiwa Kilimanjaro napata huduma hiyo msaranga na maeneo ya Kata ya mahida nikiwa Rombo.
 
Tunasubir mualiko wako,
Wale wa Arusha leo Impala Hotel,kuna ka club ka kistaarab pale

Gharama za vinywaji zikoje mzee baba,wenzao mount meru hotel happy hours watu wanajiachia,Gold crest mambo mswano tu.
 
Hii chemistry unaweza maliza bapa kubwa fasta na usihisi kulewa ila sasa ulevi wake unahamia pale muda wa kulala.
Sasa kama ulikuwa na mtu bora umkamilishie huduma mpaka mwisho la sivyo utakurupuka asubuhi na kumkuta yupo na nguo zake toka jana.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom