Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Aisee Umetisha sana,Big up Nakusindikiza na Wimbo Wa
Rudimental -These Days.

Enjoy!!!

Umefanya nikumbuke na kidato cha Pili Ticha mnoko alikuwa anatunabananisha na Mijiswali ya Chemistry kipindi anaingia darasani,Ukipatia swali ndio wakaa kwa kitu.

Akauliza What is Alcohol!!!

Jamaa yangu akijibu kwa viengereza vyetu vya Ugoko...
"Alcohol is liquid which make Somebody To shake or to Walk slowly."

Enjoy Deargambe!!!!!
[emoji848][emoji848][emoji848][emoji15][emoji15][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]. Lakini form two kuuliza alcohol kwenye chemistry ni uonevu
Aisee Umetisha sana,Big up Nakusindikiza na Wimbo Wa
Rudimental -These Days.

Enjoy!!!

Umefanya nikumbuke na kidato cha Pili Ticha mnoko alikuwa anatunabananisha na Mijiswali ya Chemistry kipindi anaingia darasani,Ukipatia swali ndio wakaa kwa kitu.

Akauliza What is Alcohol!!!

Jamaa yangu akijibu kwa viengereza vyetu vya Ugoko...
"Alcohol is liquid which make Somebody To shake or to Walk slowly."

Enjoy Deargambe!!!!!
 
Muda sindo huu wacha leo njilipue na Campari hii mara ya mwisho kunywa ilikuwa 2015 nadhan leo mambo yatakuwa mengi muda ni mchache
 
Eeeh. Nimepumzika bia tena kwa kipindi kichache
Welcome back
Screenshot_20190903-170758.jpeg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom