Mada maalum ya magari: Uzoefu, ushauri na maswali


Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
1,119
Likes
279
Points
180
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
1,119 279 180
Habari ya jioni
Nadia type su engine 3s inatatizo la kutoa moshi mwingi asubuhi au hata ikipigwa less pia inamaliza engine oil
Naomba ushauri wenu

Sent using Jamii Forums mobile app
kwanì inatoa moshi wa rangi gani? Bluu au mweupe? Kama ni Bluu Andaa kama laki nne au tano, tafuta fundi mzuri, fanya overhauling mkuu. Kuna seals na gasket kibao zitakuwa zimekufa, so oil inaingia kwenye combustion chamber (mfumo wa uchomaji wa mafuta)na inaunguzwa sambamba na petroli
 
lincolinjnr

lincolinjnr

Member
Joined
Mar 19, 2012
Messages
47
Likes
12
Points
15
lincolinjnr

lincolinjnr

Member
Joined Mar 19, 2012
47 12 15
Andaa kama laki nne au tano, tafuta fundi mzuri, fanya overhauling mkuu. Kuna seals na gasket kibao zitakuwa zimekufa, so oil inaingia kwenye combustion chamber (mfumo wa uchomaji wa mafuta)na inaunguzwa sambamba na petroli
Asante unaweza pendekeza fundi mzuri
Niko Dar

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
1,119
Likes
279
Points
180
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
1,119 279 180
Asante unaweza pendekeza fundi mzuri
Niko Dar

Sent using Jamii Forums mobile app
Wasiliana na LEGE, yumo humu humu JF. Amekuwa msaada kwa watu wengi sana hapa jukwaani. Binafsi hatujawahi kuonana ila kupitia appreciations za watu na misaada ya kimawazo anayotoa ni dhahiri kuwa fundi mzuri. Yupo Mwenge tu hapo
 
Msuya Jr.

Msuya Jr.

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2013
Messages
1,714
Likes
805
Points
280
Age
31
Msuya Jr.

Msuya Jr.

JF-Expert Member
Joined May 31, 2013
1,714 805 280
hello wakuu, msaada tafadhali, sterling ya nissan xtrail inakuwa ngumu je shida inaweza kuwa nini
 
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
1,119
Likes
279
Points
180
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
1,119 279 180
hello wakuu, msaada tafadhali, sterling ya nissan xtrail inakuwa ngumu je shida inaweza kuwa nini
Cheki na power steering fluid (hydraulic) kama imepungua au kuna leakage. Hakuna sauti au mvumo wowote uusikiao ukiwasha gari?

Sent from my SM-J700F using Tapatalk
 
born again pagan

born again pagan

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2014
Messages
2,040
Likes
846
Points
280
born again pagan

born again pagan

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2014
2,040 846 280
Wakuu habari za kazi
Naombeni ushauri jamani... Mimi natumia gari Aina ya Toyota Mark II Grande yenyewe engine ya 1G-fe vvti.
Je nitumie aina gani nzuri ya nozzle? Ni denso au NGK? pia nozzle gani ni recommended, ni single spark au double?

Asanteni in advance
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,713
Likes
125,436
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,713 125,436 280
Wakuu habari za kazi
Naombeni ushauri jamani... Mimi natumia gari Aina ya Toyota Mark II Grande yenyewe engine ya 1G-fe vvti.
Je nitumie aina gani nzuri ya nozzle? Ni denso au NGK? pia nozzle gani ni recommended, ni single spark au double?

Asanteni in advance
CC : LEGE

Jr
 
M

MR UNINFORMED

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
891
Likes
806
Points
180
M

MR UNINFORMED

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
891 806 180
Gari ikishakuwa na shida yakupasa kuwa makini sana hata ukifika kwa fundi ukamwambia gari yangu kupandisha mliman inasumbua unaweza kuanza kutengeneza kitu ambacho sio kibovu haswaa sehem ulipo peleka pasiwe na mlima..na hapa wengi huwa wanachanganya kati ya gearbox na shida kwenye engine..engine ikiwa parformance yake mbaya basi hata gia haitobadili vizuri au hutoweza pata ile power yenyewe..lkn engine ikiwa powa ni rahisi kugundua ugonjwa kama ni gearbox..

Tukiludi kwenye mada husika.ili tusiumize kichwa sana kama gari ipo hapa mjini mm nakupa OFA ya kukupima bureee kabisa kama member wa JF ukifika na gari mwenge ofisin lkn kama utataka nikufuate utagaramikia nauli yangu tuuu basi ya kutoka mwenge na kunirudisha mwenge.. nakupimia buree..

Lkn kama utakuwa nje ya mkoa wa dar hakija haribika kitu pia nitakusaidia kukuelekeza ikiwezekana kwa whatsapp video call jinsi ya kufanya ili uipime manually fault code na mm nitakusomea na kukwambia gari yako inashida gani..buree kabisa..
Japo offer umempa mdau...lakin kwakuwa hata mbwa hula kinachodondoka kutoka meza ya bwana wake.....mie kesho na mapema.....hadi gereji kwako!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
5,014
Likes
5,697
Points
280
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
5,014 5,697 280
M
Japo offer umempa mdau...lakin kwakuwa hata mbwa hula kinachodondoka kutoka meza ya bwana wake.....mie kesho na mapema.....hadi gereji kwako!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu karibu sana haina shida hata ww pia ni mwana familia ya jf hivyo usiwe na wasi
 
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
5,014
Likes
5,697
Points
280
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
5,014 5,697 280
Wakuu habari za kazi
Naombeni ushauri jamani... Mimi natumia gari Aina ya Toyota Mark II Grande yenyewe engine ya 1G-fe vvti.
Je nitumie aina gani nzuri ya nozzle? Ni denso au NGK? pia nozzle gani ni recommended, ni single spark au double?

Asanteni in advance
Bila shaka mkuu wataka kusema spark plug.

Mkuu kuku kuku jogoo jina tuu.. ni hivi NGK sijui DENSO hayo ni majina au makampuni yakutengeneza plug lkn kwako ww cha mhim na msingi ni specification za plug inayofaa kwenye gari yako..kwenye spark plug huwa kuna kuwa na namba na herufi hizo ndio za maana zaidi na ndio zinabeba sifa ya plug husika..

Kwahiyo ww ukitaka ingia google ingiza aina ya engine yako utapata plug husika zinazotakiwa kufungwa kwenye gari yako..

Mfano spark plug for 1G-FE .

Kwa hapa mjini dar es salaam duka ni moja tuu liuzalo spare original mm ninalolifaham ni SINZA kwa mama.
 
born again pagan

born again pagan

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2014
Messages
2,040
Likes
846
Points
280
born again pagan

born again pagan

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2014
2,040 846 280
Bila shaka mkuu wataka kusema spark plug.

Mkuu kuku kuku jogoo jina tuu.. ni hivi NGK sijui DENSO hayo ni majina au makampuni yakutengeneza plug lkn kwako ww cha mhim na msingi ni specification za plug inayofaa kwenye gari yako..kwenye spark plug huwa kuna kuwa na namba na herufi hizo ndio za maana zaidi na ndio zinabeba sifa ya plug husika..

Kwahiyo ww ukitaka ingia google ingiza aina ya engine yako utapata plug husika zinazotakiwa kufungwa kwenye gari yako..

Mfano spark plug for 1G-FE .

Kwa hapa mjini dar es salaam duka ni moja tuu liuzalo spare original mm ninalolifaham ni SINZA kwa mama.
Asante sana mkuu,pia ni kweli nazungumzia kwa habari za spark plug na sio nozzles.
 

Forum statistics

Threads 1,251,866
Members 481,916
Posts 29,788,523