Machawa wa Zanzibar wanamwita Makamu Yuda!

Machawa wa Zanzibar wanamwita Makamu Yuda!

Tumesikia wanzanzibari wakimwita makamu wa Raisi Yuda na eti ana jipendekeza kwa kivuli cha marehemu Magufuli. Lakini wanasema Magufuli alimpeleka nchi za mbali.

Sasa uyuda ni kupinga utekaji na wizi wa kura?
hakuna haja ya upotoshaji nonsense gentleman 🐒
 
Tumesikia wanzanzibari wakimwita makamu wa Raisi Yuda na eti ana jipendekeza kwa kivuli cha marehemu Magufuli. Lakini wanasema Magufuli alimpeleka nchi za mbali.

Sasa uyuda ni kupinga utekaji na wizi wa kura?
Kwa kifupi haters wa Dr Samia Suluhu Hassan, The Mother of Modern Tanzania, mtashindwa na hizo hila zenu kama mnavyoshindwa siku zote. Baada ya kushindwa kwa aibu Yale maandamano yenu ya kishenzi yaliyogharimu Mali za watu, Sasa nguvu mmezielekeza katika kuchochea chuki Kali kwa wazanzibar na utengano kwa ujumla. Mungu yupo, mtaendelea kushindwa.
 
Tumesikia wanzanzibari wakimwita makamu wa Raisi Yuda na eti ana jipendekeza kwa kivuli cha marehemu Magufuli. Lakini wanasema Magufuli alimpeleka nchi za mbali.

Sasa uyuda ni kupinga utekaji na wizi wa kura?
Tuendelee na NOVENA.

Rita wa Kashia, ahusike.
 
Kwa hiyo mtu akipinga maovu ya utawala haramu wa Wazanzibar dhidi ya Tanganyika - utekaji, ufiraji, mauaji, ufisadi, wizi wa rasilimali, nk anakuwa Yuda??
 
Wale wabunge wa bara kule bungeni kwa wingi wao nawashangaa sana kuburuzwa na hao watu kumi au sijui wako sita!

Wnaataka kila kiongozi ajipendekeze kwao kama .Mwigulu, na .Mwigulu ndie anayemuiga Magufuli tunamuona kila siku.

Huyo Simai hana akili.
 
Wale wabunge wa bara kule bungeni kwa wingi wao nawashangaa sana kuburuzwa na hao watu kumi au sijui wako sita!

Wnaataka kila kiongozi ajipendekeze kwao kama .Mwigulu,
Wapo 55 mjengoni kutoka Zenji mkuu, kwa gharama za Watanganyika
 
Tumesikia wanzanzibari wakimwita makamu wa Raisi Yuda na eti ana jipendekeza kwa kivuli cha marehemu Magufuli. Lakini wanasema Magufuli alimpeleka nchi za mbali.

Sasa uyuda ni kupinga utekaji na wizi wa kura?
Haya yote Recho Dangwa huwa anasema. Nchimbi anatakiwa kuuawa. Mission imekuwa ngumu kwa ajili ya hali ya kisiasa sasa Wazanzibari wameanza kujitokeza hadharani. Wanapigana wenyewe kwa wenyewe. Damu za watu zinalia na zitaendelea kulia mpaka kieleweke. YUDA pole sana.
 
Back
Top Bottom