Mabasi yenye kiyoyozi ni hatari!

Mabasi yenye kiyoyozi ni hatari!

Nina uhakika asilimia 100 mleta mada hataleta uzi wa kiboya kama huu tenaa
 
Sio kweli
Kinachoitwa maendeleo leo, basi ujue ni maondoleo!!!

Usafiri wa mabasi ya siku hizi yananikera sana!

Mabasi mengi hasa haya ya kichina namaanisha Yutong yamefungwa Air conditioner, watu wengi hawajui ufanyaji kazi wa hizi AC.

AC kazi yake sio kuingiza hewa mpya ndani ya chumba ama ndani ya gari bali kuipoza hewa hiyo hiyo unayoivuta.

Wenye mabasi hunikera wanaposema "abiria fungeni madirisha tumewasha AC" yaani maana yake tuendelee kuvuta hewa ya Carbon dioxide ambayo tumeishaipumua.

Hivyo safari nzima mnavuta hewa ile ile, hii ndo sababu ya watu kujisikia hovyo wakati wa safari.

Hata design yenyewe ya mabasi hayana ventilation ukiwa umefunga madirisha.

Hivi hawa TBS hawaoni ubora wa haya mabasi kweli!
 
Kinachoitwa maendeleo leo, basi ujue ni maondoleo!!!

Usafiri wa mabasi ya siku hizi yananikera sana!

Mabasi mengi hasa haya ya kichina namaanisha Yutong yamefungwa Air conditioner, watu wengi hawajui ufanyaji kazi wa hizi AC.

AC kazi yake sio kuingiza hewa mpya ndani ya chumba ama ndani ya gari bali kuipoza hewa hiyo hiyo unayoivuta.

Wenye mabasi hunikera wanaposema "abiria fungeni madirisha tumewasha AC" yaani maana yake tuendelee kuvuta hewa ya Carbon dioxide ambayo tumeishaipumua.

Hivyo safari nzima mnavuta hewa ile ile, hii ndo sababu ya watu kujisikia hovyo wakati wa safari.

Hata design yenyewe ya mabasi hayana ventilation ukiwa umefunga madirisha.

Hivi hawa TBS hawaoni ubora wa haya mabasi kweli!
naungana na mleta mada japo wengi mumechangia kishabiki, niliwahi kusafiri na bus la musoma express kutoka mwanza kwenda musoma hili bus ac yake ilikuwa mbovu, kufika igoma tuliishiwa hewa dereva akaamua kuacha mlango wazi kufika eneo la kanyama ilibidi bus liingie kwenye kituo cha mafuta abiria wote wakashuka likaagizwa bus jingine.

Lipo tatizo la abiria aliyekaa karibu na vent kuamua kuifunga kwa kukwepa baridi hii pia huchangia ukosefu wa hewa, unakuta mtu anaamua kufunga vent iliyoko usawa wa kiti chake, sasa kila mtu anafunga kukwepa baridi mwishowe gari zima halina hewa. Lipo tatizo la vikwapa ushuzi midomo inayotoa shombo, utakuta mtu njia nzima anapiga simu utafikiri anatangaza radio wani au clauds maongezi yenyewe pumba tupu kama sio kuongeza hewa chafu kwenye bus.
 
Jamaa mmoja aanzisha uzi na kutokomea kusiko julikanaa...[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Sema mkuu kama huna kazii unaweza kujiulizaa sukari ya kwenye miwa inatoka wapi akati miwa inaota mchangani??[emoji23][emoji23][emoji119]
Waeza uwa
 
Juu hewa safi ipo isipokuw inakua katika kasi kubwa nakumpa shida mpumuaji na si aircondition. Wanaoruka na maparachut wanakuwaga na mask za nini?
Sasa na kule Kwenye ndege hewa safi inatoka wapi kule juu mkuu
 
Kinachoitwa maendeleo leo, basi ujue ni maondoleo!!!

Usafiri wa mabasi ya siku hizi yananikera sana!

Mabasi mengi hasa haya ya kichina namaanisha Yutong yamefungwa Air conditioner, watu wengi hawajui ufanyaji kazi wa hizi AC.

AC kazi yake sio kuingiza hewa mpya ndani ya chumba ama ndani ya gari bali kuipoza hewa hiyo hiyo unayoivuta.

Wenye mabasi hunikera wanaposema "abiria fungeni madirisha tumewasha AC" yaani maana yake tuendelee kuvuta hewa ya Carbon dioxide ambayo tumeishaipumua.

Hivyo safari nzima mnavuta hewa ile ile, hii ndo sababu ya watu kujisikia hovyo wakati wa safari.

Hata design yenyewe ya mabasi hayana ventilation ukiwa umefunga madirisha.

Hivi hawa TBS hawaoni ubora wa haya mabasi kweli!
Mkuu umefanya utafiti au ni hisia zako tu?
 
Mtoa mada kaona AC za kwenye mabasi tu kuwa ni hatari wakati akipanda basi hilo hilo anaulizia kama kuna sehemu za kuchajia simu kama zimo [emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji2445][emoji2445][emoji2445][emoji377][emoji377][emoji377]
 
Hahaaa...!!! We jamaa acha masihara, uvute carbondioxide masaa mawili na bado uwe mzima tu!!
Huwezi jua labda ana asili ya mmea [emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji2445][emoji2445][emoji2445][emoji377][emoji377][emoji377]
 
Itakua hauna gari mkuu air condition ya kwenye gari ina option mbili, moja ku kuvuta hewa ya nje ije ndani au kuzungusha hewa hio hio ya ndani magari ys kisasa yanakuaga automatic ikisense hewa hii imekua nzito kwa kiwango fulani basi inatoa hewa ya nje na kuiingiza ndani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom