Mabasi yenye kiyoyozi ni hatari!

Mabasi yenye kiyoyozi ni hatari!

Mtoa mda hapa umechemsha.AC inapokuwa inafanya kazi ni hewa kutoka nje inavutwa na hiyo hewa inapitishwa kwenye pipes ambazo zinakuwa na ubaridi then inatupwa ndani ya gari lako,kwahiyo Oxygen ni nyingi ya kutosha...
 
Mkuu ndege inakosaje ventilation, si watu watakufa kwa kukosa hewa. Ndege za abiria zina air conditioning system...unless niwe sikuelewa maana yako.
Anachomaanisha kufungua vent zile za juu ya paa la bus kitu ambacho kwenye ndege hakipo au mwenzetu bado unapanda yale mabasi ya mabody ya kuchongwa Kenya?
 
binafsi sipendelei AC kwenye gari ila sio kwa kigezo cha mtoa mada! kwenye gari AC hua naona ina option ya kutoa hewa nje kuingiza ndani ya gari ama kupooza hewa iliyopo ndani ya gari bila shaka mkuu hujawahi kutumia gari ukiomba lifti jitahidi kukaa siti ya mbele na usione nongwa kumuuliza maswali alikupa lifti kuhusu control panel unazoziona kwenye dashboard
 
Ulishawahi ona mtu aliyebanwa na pumu? Joto tutafungua madirisha. Au wangekuwa kwanza wanauliza km kuna mgonjwa wa pumu
Kwani hakuna mabasi ambayo hayana Ac wagonjwa wa pumu wapande hayo...Nijuavyo mimi bus za Luxury karibu zote ziko na Ac kwenye ticket wameandika kuna Ac nakadhalika au ulikua unataka watoe taarifa gani??? na hata nauli yao ipo juu kidogo...Sasa kwa nini wagonjwa wa pumu wasikate Semi Luxury..Let say huyo mgonjwa wa Pumu mwanae/ndugu yupo Australia au kapata University Australia (The air travel shortest distance between Australia and Tanzania is 10,603 km= 6,588 miles. If you travel with an airplane (which has average speed of 560 miles) from Tanzania to Australia, It takes 11hours to arrive.Ni masaa karibia 12,Kwa hiyo atafia kwenye ndege au atakodisha ndege binafsi inayofunguka madirisha[emoji23][emoji23]???
 
Kwani hakuna mabasi ambayo hayana Ac wagonjwa wa pumu wapande hayo...Nijuavyo mimi bus za Luxury karibu zote ziko na Ac kwenye ticket wameandika kuna Ac nakadhalika au ulikua unataka watoe taarifa gani??? na hata nauli yao ipo juu kidogo...Sasa kwa nini wagonjwa wa pumu wasikate Semi Luxury..Let say huyo mgonjwa wa Pumu mwanae/ndugu yupo Australia au kapata University Australia (The air travel shortest distance between Australia and Tanzania is 10,603 km= 6,588 miles. If you travel with an airplane (which has average speed of 560 miles) from Tanzania to Australia, It takes 11hours to arrive.Ni masaa karibia 12,Kwa hiyo atafia kwenye ndege au atakodisha ndege binafsi inayofunguka madirisha[emoji23][emoji23]???
Atapanda ndege inayofunguka madirisha
 
Mtoa mada una upeo mdogo sana kwenye sayansi nashindwa hata nianzie wapi kukuelewesha. Nchi yetu ina safari ndefu sana kujikomboa kielimu
 
JF wajuaji wengi,wenye dharau na kebehi wakati hawana wajualo..Kuna ile mtu unajua kakosea kabisa ila wewe japo umejua kakosea ila huna Jibu sahihi au jibu unalo ila hujuijinsi ya kuliweka UTAMPONDA aliekosea kama vile mavi (wewe unaejua mbona hutoi maelezo ya kitaalamu?)

JF imejaa vibaraka vifata upepo,vikiona flani kasema hivi nae anapita humo humo yani ki ufupi JF imejaa washikwa akili wasio na uwezo wa kufikiri nnje ya BOX...kukosea kupo na hamna aliezaliwa mkamilifu ila kuna mijitu humu yenyewe inajua kila kitu KILA MADA HUIKOSI kwenye magari wamo,kwenye vyakula wamo,kwende mahusiano wamo,siasa,nk

Kumkosoa mwenzako haikunyi uonekane bora kuliko yeye..kitu pekee kitakachokufanya bora kuliko yeye ni anapokosea UKAMUELEKEZA AKAELEWA tena kwa lugha nyepesi isio na kejeli wala dharau ndani yake.

Wote mlio mkosoa mtoa mada na hamja muelekeza zaidi ya kuonyesha experience yenu(as if mliulizwa) na AC jifikirieni mara kumi kumi. AIBU KWENU.
 
Kuna mijitu inajitia ina elimu kumbe hamna ijuacho BRE KABISA kazi kuhangaika na elimu ya mtoa mada..mmeambiwa Shuleni walikua wanafundishwa Ufanyaji kazi wa AC??? na mnaokosoa wengine hata mkute hamkuti elimu ya mwenzenu ila mmekalisha tu hapo na vicm vyenu napc kukaa kumkosoa mtu kwa dharau na majivuno....wengine AC mmeziona bank mkienda lipia ADA tu shenzi kabisa ila hapa mnajitia mnajua kukosoa.
 
Ugonjwa wako wa ngiri usiwe kero kwa wenzio! Siku nyingine ukisafiri uwe unatumia piki piki!
 
Kwa msaada zaidi Huu uzi ubadilishwe jina usomeke Ac za magari zinafanyaje kazi kz mleta mada kakurupuka sana ili apate msaada na wengine wasio juwa waelemike pia
 
Huwa wanabana mafuta mzee baba ukitumia ac wakati gar inatembea ulaj wa mafuta unakuwa mdogo kushinda ukifungua vioo ukiwa unatembea kutokana nguvu Mana gar inashindana na upepo kwenda mbele kwa hyo inatumia nguvu kubwa sana.drag force
Mwingine huyu hapa!!
 
Mwingine huyu hapa!!
Nipo mzee baba kasome vitabu vya physics na kasome mfumo wa ac na mfumo wa injini na soma upepo unakuwaje pind gar inapokuwa inaenda mbele na soma kwann gar ikiwa vioo Waz inakuwa tofauti na kwann vioo vikifungwa inakuwa tofauti na kwann ulaji wa mafuta unakuwa tofauti ndio utajua vizuri alafu ndio uje na hyo comment yako " mwingne huyu hapa"
 
Ataonekana mshamba kwa sasa ila ujue AC sio natural gas unavuta chemicals kwa kwenda mbele ukweli mimi hufungua dirisha langu maana kwenye tiketi yangu sio sharti ninalotakiwa kutii.
Labda mtu aje aseme AC huwa ni hewa gani? Au ni nini?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom