Maalim Seif kaikimbia CUF lakini Wanalia CCM, Kwanini?

Msengapavi

JF-Expert Member
Oct 23, 2008
8,499
2,000
Mkuu Chakaza, nauliza tuu, hivi kuna mwana CCM wa ukweli analia?.
P
Nafikiri matumizi ya neno "wanalia" ndo inaweza kuwa shida. Hata hivyo point ya msingi ni kuwa CCM wamepigwa chenga inayowauma sana; na kuna wana CCm makini wanakiri kuumizwa na chenga hizo ambazo hawakuzitarajia, kama vile wamesahau mchezo wa siasa ulivyo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom