Themagufulianz
JF-Expert Member
- Apr 15, 2017
- 4,548
- 1,993
the matter of choice....free kontri .....
the matter of choice....free kontri .....
SI kila kilio ni huzuni kamanda. Kuna vingine ni vilio vya FURAHA!Ni maajabu makubwa, Seif Sharif Hamad kashindwa kesi yake na akaona isiwe taabu kawaachia chama. Katika uuamuzi huo akaingia ACT-Wazalendo na kauli mbiu "Anua tanga, pandisha tanga - Safari iendelee" na wafuasi kibao wa CUF wemeikimbia CUF na kumfata ACT.
La ajabu ni kuwa kwa kuamua hivyo maumivu yamewapata zaidi CCM kwani ndio wenye kiwewe sasa na kilio. Kwanini?
Au walitegemea Maalim kuendeleza maisha ya mgogoro na kesi ili wao waendelee ku-relax?
naona umemwaga kuku kwenye mchele mwingi....... yani asiyeelewa hilo ni shingo ngumu..SI kila kilio ni huzuni kamanda. Kuna vingine ni vilio vya FURAHA!
Seif ni "ASSET" kubwa sana kwa CCM.
Ndo maana hakamatwi, hafungwifungwi kama akina fulani, na hasumbuliwi kwa chochote! anakula pensheni yake swaaaafi anayolipwa na serikali ya CCM.
CCM haina cha kumhofia Seif kwa sababu Seif ana uzoefu mkubwa sana wa kuibiwa kura bila madhara.
Sijui kama umenielewa? maana makamanda wa enzi hizi wagumu saaaana kuelewa.
Hujui usemalo ndio maana Seif humfahumu ni mtu wa aina gani.SI kila kilio ni huzuni kamanda. Kuna vingine ni vilio vya FURAHA!
Seif ni "ASSET" kubwa sana kwa CCM.
Ndo maana hakamatwi, hafungwifungwi kama akina fulani, na hasumbuliwi kwa chochote! anakula pensheni yake swaaaafi anayolipwa na serikali ya CCM.
CCM haina cha kumhofia Seif kwa sababu Seif ana uzoefu mkubwa sana wa kuibiwa kura bila madhara.
Sijui kama umenielewa? maana makamanda wa enzi hizi wagumu saaaana kuelewa.
Mkuu Chakaza, nauliza tuu, hivi kuna mwana CCM wa ukweli analia?.
P
mwenyekadi no. 1Mkuu Chakaza, nauliza tuu, hivi kuna mwana CCM wa ukweli analia?.
P
Shughuli imesongezwa mbele kidogo sasa itaanza saa 5:59, hiyena hiyena imeisha anza.mwenyekadi no. 1
nipo huku Pascal MayallaShughuli imesongezwa mbele kidogo sasa itaanza saa 5:59, hiyena hiyena imeisha anza.
P
Mkuu Chakaza, nauliza tuu, hivi kuna mwana CCM wa ukweli analia?.
P
Ukiangalia hivi kweli sasa hivi ile CCM kama chama cha siasa IPO kweli?
Sent using Jamii Forums mobile app