Maalim Seif kaikimbia CUF lakini Wanalia CCM, Kwanini?

Maalim Seif kaikimbia CUF lakini Wanalia CCM, Kwanini?

kumbuka CHADEMA uwa mara nyingine mnaandika CDM hivyo naweza kusema pengine utakuwa umekosea kuandika CCM na ulitaka kuandika CDM. ni nani anayeteseka kati ya CDM na CCM? huo ndio unaitwa utamu wa seif, unawaacha CDM mdomo wazi kwa hamu
Immediately Mbowe amempongeza Seif Kwa kuiacha CUF Lipumba na kijiunga ACT, sasa nini huelewi mzee? au wewe ni zwazwa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni maajabu makubwa, Seif Sharif Hamad kaahindwa kesi yake na akaona isiwe taabu kawaachia chama. Katika uuamuzi huo akaingia ACT Wazalendo na kauli mbiu "anua tanga,pandisha tanga safari iendelee" na wafuasi kibao wa CUF wemeimbia CUF na kumfata ACT.
La ajabu ni kuwa Kwa kuuamua hivyo maumivu yamewapata zaidi CCM Kwani ndio wenye kiwewe sasa na kilio Kwa nini?
Au walitegemea Maalim kuendeleza maisha ya mgogoro na kesi ili wao waendelee kurelax?

Sent using Jamii Forums mobile app
member wa ukawa ajitoe kwenye ukawa ccm ilie? Kwa Zitto hakuna ukawa
CUF Zanzibar imepasuka mara 2 .... CCM walie?
Mgombea pendwa wa uraisi wa ZNZ kaenda chama chenye mizizi Bara na kuipa CCM aueni ZNZ na bado.... CCM walie?
You must be dreaming ama unaji romance bafuni
 
member wa ukawa ajitoe kwenye ukawa ccm ilie? Kwa Zitto hakuna ukawa
CUF Zanzibar imepasuka mara 2 .... CCM walie?
Mgombea pendwa wa uraisi wa ZNZ kaenda chama chenye mizizi Bara na kuipa CCM aueni ZNZ na bado.... CCM walie?
You must be dreaming ama unaji romance bafuni
Sasa kwa taharifa yako...
Kwa maneno haya ni wazi ccm mnalia...
Na Ukweli ccm mlijua seif angeendelea kudai haki yake mahakamani na hapo kupitia mahakamaCCM mungeendelea na danadana mpaka uchaguzi na hapo kushinda kiulaini,

ila hiki kitendo hiki cha kuhama na hasa kushuhudia chama chenu B aka CUF ikiamwa na wafuasi wake kwa speed ya kimbunga na ofisi za wenzenu kufungwa mmechanganyikiwa.
Ivyo wewe lazima ndo utakuwa unaji-Masturbate bafuni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa kwa taharifa yako...
Kwa maneno haya ni wazi ccm mnalia...
Na Ukweli ccm mlijua seif angeendelea kudai haki yake mahakamani na hapo kupitia mahakamaCCM mungeendelea na danadana mpaka uchaguzi na hapo kushinda kiulaini,

ila hiki kitendo hiki cha kuhama na hasa kushuhudia chama chenu B aka CUF ikiamwa na wafuasi wake kwa speed ya kimbunga na ofisi za wenzenu kufungwa mmechanganyikiwa.
Ivyo wewe lazima ndo utakuwa unaji-Masturbate bafuni

Sent using Jamii Forums mobile app
Zitto ana hasira na Mbowe na chadema yenu....pigo kwa UKAWA.... sasa anzeni kumbusu Zitto ili ajiunge na UKAWA
Kukusaidia Maalim ni CCM kama alivyo Lowassa....
Unaikumbuka Ndoa yake na Mkapa? Ama ulikuwa chekechea? Kwanini huwa hapingi matokeo ZNZ kwa nguvu zote?
Ijue nchi na siasa zake dogo...
 
walidhani atakata rufaa then wampige danadana mpaka uchaguzi huooo ila MAALIM akawastukia akasepa chapu wakabaki wamepigwa butwaa!
Aisee una akili wewe.
Wanadhani watanzania ni vilaza hawajua upinzani umesheheni akili, wasomi na hekima.
Maana ccm wangetendwa hivi na upinzani wangeshapigana maana sina hakika na hekma yao.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Swali lako kichefuchefu, ingia mitandaoni ujionee, labda kama huwajui watetezi na wafia ccm

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu Kasharo, japo swali linaonekana kichefuchefu, lakini ukweli unabaki kuwa ukweli daima, hakuna mwana CCM wa ukweli atakayepiga kelele. CCM wa ukweli ni Simba mwenda kimya, wao kazi yao ni kumsubiria muda ufike wafanye mambo.

Kama wanaweza kufanya haya

Imethibitishwa pasi na shaka kuwa ni kweli kabisa, Zanzibar, Maalim Seif na CUF ndio walioshinda - JamiiForums

Sasa CCM wa ukweli walie nini?.
P
 
kumbuka CHADEMA uwa mara nyingine mnaandika CDM hivyo naweza kusema pengine utakuwa umekosea kuandika CCM na ulitaka kuandika CDM. ni nani anayeteseka kati ya CDM na CCM? huo ndio unaitwa utamu wa seif, unawaacha CDM mdomo wazi kwa hamu
Lakini hawa wote ni wapinzani lao ni moja.

Aliyekuwa anampa kinga ya ulinzi lipumb.a ndiye mwenye kuumia.

Cdm alioneshwa wazi kukerwa na lipumb.a na tabia yake

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Zitto ana hasira na Mbowe na chadema yenu....pigo kwa UKAWA.... sasa anzeni kumbusu Zitto ili ajiunge na UKAWA
Kukusaidia Maalim ni CCM kama alivyo Lowassa....
Unaikumbuka Ndoa yake na Mkapa? Ama ulikuwa chekechea? Kwanini huwa hapingi matokeo ZNZ kwa nguvu zote?
Ijue nchi na siasa zake dogo...
Wee kweli ni fool!

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Walidhani maalim.hatokubali kushindwa.
Imekula kwao.
MAALIM KAWAACHIA CHAMA
cha ajabu KASEPA NA WAFUASI.
sasa ccm.wanajiuliza HUYU LIPUMBA TUTAMBEBA VIPI WAKATI KAISHIWA WAFUASI?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukiangalia hivi kweli sasa hivi ile CCM kama chama cha siasa IPO kweli?

Sent using Jamii Forums mobile app
Haipo. Kilichopo ni kikundi cha wahalifu ambao wako tayari kuteka, kuuua, kutesa, kutumia propaganda, uongo na uzushi ili kubaki madarakani. Kama Kuna wahalifu halisi wanaostahili kuwa magerezani Sasa hivi ni huko cCcm ndiko wanapatikana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Zitto ana hasira na Mbowe na chadema yenu....pigo kwa UKAWA.... sasa anzeni kumbusu Zitto ili ajiunge na UKAWA
Kukusaidia Maalim ni CCM kama alivyo Lowassa....
Unaikumbuka Ndoa yake na Mkapa? Ama ulikuwa chekechea? Kwanini huwa hapingi matokeo ZNZ kwa nguvu zote?
Ijue nchi na siasa zake dogo...
Kumbe hoja zako ni za kufikirika? Baki hivyo hivyo na fikra zako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom