Maajabu ya mwanaume niliyenae

Genius
 
1.kila kitu anakuhudumia
2.Ukienda anakupiga nao mjeredi hadi unakojoa bila kipimo
3.Ukiwa na hamu unamfuata bila hata kukataa
SASA unataka nn zaidi?Una asili ya uchawi au?
hahaha[emoji2]
 
pole mwaya
 
Hakyamungu mtu akija kupata formula ya kuelewa mahtaj ya mwanamke atakua milionaire
Wanawake ni kama kenge yaani unaweza kumuweka kwenye maji kumbe anataka kukaa nchi kavu yaani huwezi jua mwanamke anahitaji nini kwa muda gani
 
Ukiona hivyo ujue wewe ni mfugo wake,ipo siku atakuuza au atakuchinjaa
 
wewe ni chombo tu cha starehe. Hata namna yako ya uandishi haionyeshi kama utaweza kuyamudu maisha ya ndoa
 
Yuko busy kukutafutia mahitaji we tulia ukiwana hamu omba nauli uende ukimsumbua tu umekwisha..........Board ya mkopo si bado sasa tulia
 
Waambie hao...they think love needs material things,,wakati udhaifu wa mwanamke upo maskioni..!
Sisi Wanaume tunakutana na wanawake wengi daily or weekly, tuna uhakika udhaifu wao upo kwenye "PESA"

Udhaifu wa mwanamke yupi hasa upo masikioni? Huyo mwanamke ni Mbongo?

Au, hebu fafanua zaidi huo usemi wa kwamba "Upo Masikioni"
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…