Bundeskanzler
JF-Expert Member
- Mar 16, 2014
- 215
- 49
- Thread starter
- #161
usikose kutupa MREJESHO aisee!!
subiri tu mrejesho mkuu!!
usikose kutupa MREJESHO aisee!!
Atakuwa na bwawa tuu,,piga hesabu kaanza kufokolewa toka fomu wani mpk 6,,tena wa siku hz wanaanza ht darasa la 5 sijui
Atakuwa na bwawa tuu,,piga hesabu kaanza kufokolewa toka fomu wani mpk 6,,tena wa siku hz wanaanza ht darasa la 5 sijui
ndio maana machale yamenicheza mapema sana mkuu wanguu!!
Kukataa kufanya hakumaanishi ndio eti anamjua Mungu...wasichana wa type yake ndio huwa wachepukaji balaa...i dont trust her that much mkuu!!
Kwa sasa sina ila nina mke,Hapo zamani nilikuwa niliokuwa nao niliwaita wazinzi wenzangu na wala siyo wachumba wangu,sasa kama nawe unamwandaa awe mzinzi mwenzio na wala sio mke endelea.....ni wangapi amewaonjesha buree hapo zamani mpaka sasa?!!
Ila usiwe na haraka sn mfanye akuamini ataachia mwenyewe 2
hiyo ndio plan B yangu mkuu.
Wee mama wee.wewe unatoa?au ulitoa ndo ukaolewa? na wakikuonja wakatoka nduki inakuwaje?
Naomba unijibu swali langu,wewe unatoa,au ulishatoa ndo ukaolewa? hayo mengine yafuate.
tena anatakiwa amtie mimba kabisa
asijeoa tasa bure!!
vp Khantwe?!!ndio ukweli huo!!Aiseee....
asante kwa kunielewa passion lady...huyu lazima nimkomalie nione hiko anachokificha!!
Atakua amekeketwa huyo.
Hilo nalo ajabu??? Makubwa!!....kweli ukishangaa ya Mussa....
Hivi wataka ufunue watoto za watu halaf uwakimbie loh ....hongera msichana kwa kumkatalia huyu asikuhaaribie maisha
Asa kwanini umekuja kutuuliza kama ulikuwa na hyo plan?