Maajabu: Eti hataki tufanye hadi nimuoe kwanza!

Maajabu: Eti hataki tufanye hadi nimuoe kwanza!

Passion lady unajuwaje Kama mtoa mada yuko fit? Anaweza kupiga na mimba isitokee sasa hapo tasa atakuwa nani? Tusipende kujishusha wanawake tutakuwa tunapitiwa kila kukicha na kuachwa tukiendekeza kuduu before ndoa tutaishia kulalama AMKA MWANAMKE JITAMBUE

mimi kidume nipo fit kuhusu watoto asihofie kabsaaa!
 
Binafsi nitaweza kufanya hakuna kusex mpaka ndoa endapo tu msichana ni bikira. Tutaandikishiana makubaliano maalumu. Endapo nitakuta barabara pana kama mandela road, au even iwe nyembamba kama barabara za mbuga za wanyama ndoa basi. Ujinga kumsubiria mwanamke asiye bikra, eti mpaka ndoa.
 
Umeshindwa kumshawishi kabisa?? Subiri waje wajanja kukufungulia njia
 
Binafsi nitaweza kufanya hakuna kusex mpaka ndoa endapo tu msichana ni bikira. Tutaandikishiana makubaliano maalumu. Endapo nitakuta barabara pana kama mandela road, au even iwe nyembamba kama barabara za mbuga za wanyama ndoa basi. Ujinga kumsubiria mwanamke asiye bikra, eti mpaka ndoa.

asante sanaa tupo pamoja mkuu!!
 
Basi ndoa yako ni ya misingi uijuayo wewe mwenyewe. Huyo muache katafute mzinifu mwenzio.

Hakuna cha uzinifu hapa hata wewe uliyafanya sana haya sasa unataka kujifanya ni mtakatifu si ndio?!!
 
Hakuna kitu cha ajabu hapo ila wewe unataka kuendekeza ufusuka tu. Binti ana msimamo mzuri kabisa. utawaonja wangapi kabla ya kufikia uamuzi wa kuoa. Mungu ameagiza USIZINI. Oa kwanza ndipo hilo tendo liwe halali.
 
Hakuna cha uzinifu hapa hata wewe uliyafanya sana haya sasa unataka kujifanya ni mtakatifu si ndio?!!

Kuyafanya au kutoyanya ni kati yangu na Mola wangu ! Don't tell me u won't do right just because most of the society does wrong? What a stupid excuse. How you choose and get your mate directly impacts on the kind of family you will have that includes kids. We were created for a purpose fyi life is not one big party. Start thinking with your brain not your dick.
 
  • Thanks
Reactions: Kbd

Similar Discussions

Back
Top Bottom