Bundeskanzler
JF-Expert Member
- Mar 16, 2014
- 215
- 49
- Thread starter
- #121
Siku hizi ni Shake before use...unaweza uziwa mbuzi kwenye gunia.
kumbe na wewe tupo pamoja mkuu!!
Siku hizi ni Shake before use...unaweza uziwa mbuzi kwenye gunia.
Bado bikira?
She is wife material ukimwacha ndo utapata mchepuko
mkuu umetumia neno kali sana hapo...ila nimekuelewa!!
Hajakupiga saundi za bikira? ndo mana hataki mfanye mapenzi hadi utakapo muoa!sasa mimi nitajuaje wakati bado sijagusana naye?!!
that single criteria haiwezi kum-grade kama wife material mkuu!!
asa tafsida yake ni tendo la ndoa wewe si bado hujamuoa siwezi sema amekunyima tendo la ndoa
amekunyima uasherati labda niseme hivyo mkuu
Hajakupiga saundi za bikira? ndo mana hataki mfanye mapenzi hadi utakapo muoa!
Huyu msichana tangu tujuane na kuwa wapenzi mpaka sasa ni takriban mwezi wa nne hivi. Ni binti aliyehitimu kidato cha sita mwaka jana na kutokana na upole wake na ukarimu kwa kweli nimempenda na ikiwezekana anaweza kuja kuwa mke wangu. Ila cha ajabu ni kwamba kila ninapomshawishi tukutane kimwili anakataa kata kata anasema hawezi kufanya mapenzi na mimi mpaka nimuoe kwanza! Sasa mimi nawezaje kununua kiatu bila kukijaribisha kama kinanitosha au la?!! Huku si ndio kulazimishana kuwa na michepuko sasa? Nimepanga kumuomba kwa mara ya mwisho na kama akikataa namuacha natafuta mwingine, siwezi kuuziwa mbuzi kwenye gunia! Au mnanishauri nini wakubwa zangu...naombeni uzoefu wenu wakuu.
NA WASICHANA WA SIKU HIZI UKIOA BILA KUWA KAGUA KWANZA UTAKUJA KUOA MAJANGA NA UTAJUTA HUKO MBELENI!
Asanteni!
ngoja nitajaribu kwenda naye visiwani kama vile mombasa..vijisenti mbuza mbona vipo mkuu!!
mzinifu mkubwa wee! kazi yako kuzini watoto wa watu kwa kisingizio cha ndoa kisha unawabwaga, wamekushtukia.huyu msichana tangu tujuane na kuwa wapenzi mpaka sasa ni takriban mwezi wa nne hivi. Ni binti aliyehitimu kidato cha sita mwaka jana na kutokana na upole wake na ukarimu kwa kweli nimempenda na ikiwezekana anaweza kuja kuwa mke wangu. Ila cha ajabu ni kwamba kila ninapomshawishi tukutane kimwili anakataa kata kata anasema hawezi kufanya mapenzi na mimi mpaka nimuoe kwanza! Sasa mimi nawezaje kununua kiatu bila kukijaribisha kama kinanitosha au la?!! Huku si ndio kulazimishana kuwa na michepuko sasa? Nimepanga kumuomba kwa mara ya mwisho na kama akikataa namuacha natafuta mwingine, siwezi kuuziwa mbuzi kwenye gunia! Au mnanishauri nini wakubwa zangu...naombeni uzoefu wenu wakuu.
Na wasichana wa siku hizi ukioa bila kuwa kagua kwanza utakuja kuoa majanga na utajuta huko mbeleni!
Asanteni!
Ushauri wangu ni huu,nenda dukani wanakouza mikate,waambie unataka kununua mkate ila mnipe slesi moja nionje kwanzaHuyu msichana tangu tujuane na kuwa wapenzi mpaka sasa ni takriban mwezi wa nne hivi. Ni binti aliyehitimu kidato cha sita mwaka jana na kutokana na upole wake na ukarimu kwa kweli nimempenda na ikiwezekana anaweza kuja kuwa mke wangu. Ila cha ajabu ni kwamba kila ninapomshawishi tukutane kimwili anakataa kata kata anasema hawezi kufanya mapenzi na mimi mpaka nimuoe kwanza! Sasa mimi nawezaje kununua kiatu bila kukijaribisha kama kinanitosha au la?!! Huku si ndio kulazimishana kuwa na michepuko sasa? Nimepanga kumuomba kwa mara ya mwisho na kama akikataa namuacha natafuta mwingine, siwezi kuuziwa mbuzi kwenye gunia! Au mnanishauri nini wakubwa zangu...naombeni uzoefu wenu wakuu.
NA WASICHANA WA SIKU HIZI UKIOA BILA KUWA KAGUA KWANZA UTAKUJA KUOA MAJANGA NA UTAJUTA HUKO MBELENI!
Asanteni!
Wee mama wee.wewe unatoa?au ulitoa ndo ukaolewa? na wakikuonja wakatoka nduki inakuwaje?
usikubali utauziwa mbuzi
kwny gunia,ana kasoro huyo yakheee
anaogopa utatoka nduki!!
Mkuu kama huwezi kuvumilia naomba namba yake!!
Mpige chini huyo
Wee mama wee.wewe unatoa?au ulitoa ndo ukaolewa? na wakikuonja wakatoka nduki inakuwaje?
Ushauri wangu ni huu,nenda dukani wanakouza mikate,waambie unataka kununua mkate ila mnipe slesi moja nionje kwanza
uone majibu yao.mimi nadhani watagoma.Kama mkate wa sh.2000 wanagoma kukuonjesha iweje binti ajishushe thamani
yake chini ya mkate.
Binafsi naamini kama wewe ni muoaji,huyo ndo wa kuoa.