Maajabu: Eti hataki tufanye hadi nimuoe kwanza!

Maajabu: Eti hataki tufanye hadi nimuoe kwanza!

Cha ajabu hataki kufanya ngono? Si kwamba we ndo wa ajabu kushangaa jambo kama hilo? Mi nakushauri ufuate hiyo alternative ya pili ya kumuacha.
 
mkuu huyu mwanamke nina malengo nae tena ya muda mrefu sanaa tatizo lake ni hapo hataki mkemia mkuu nithibitishe kiwango chake!
Haya bwana kwanini usivumilie tu mpaka uoe kama kuchapa chepuka one time yeye mfanye wife material kama ukibahatika kumuoa na ulioyategemea yamo na hayamo na umeshajifunga poa ushukuru mungu kwa kila jambo man
 
Kama unampenda Mungu kweli usifanye nae chochote mpaka ndoa, kwani ndivyo vitabu vitakatifu vinavyo tuelekeza ila tumekuwa walafi sana.huyo ndo atakuwa mke halisi kaka.
 
Haya bwana kwanini usivumilie tu mpaka uoe kama kuchapa chepuka one time yeye mfanye wife material kama ukibahatika kumuoa na ulioyategemea yamo na hayamo na umeshajifunga poa ushukuru mungu kwa kila jambo man

if i would be married to her and find things negatively beyong my expectations, that would be my life-long burden mkuu!! think twice!!
 
kumbuka kuwa sina lengo la kumchezea mkuu sawa..haya ni mambo ya kawaida sanaa!!

wewe ndio unaona ni kawaida,lakini yeye hataki sasa,kuliko kumuaribia malengo yake ni bora ukatafute size yako atakayekubali unachotaka
 
Kama unampenda Mungu kweli usifanye nae chochote mpaka ndoa, kwani ndivyo vitabu vitakatifu vinavyo tuelekeza ila tumekuwa walafi sana.huyo ndo atakuwa mke halisi kaka.

asante kwa busara zako mkuu!!
 
kuna vitu vingine vya kushauri hili lako jepesi ebu maliza mwenyewe huko huko.,
miss chaga nilikumiss sijakuona humu muda shemeji yangu.
 
wewe ndio unaona ni kawaida,lakini yeye hataki sasa,kuliko kumuaribia malengo yake ni bora ukatafute size yako atakayekubali unachotaka

yeye ndiye size yangu tatizo lake ni hako kauchoyo kake kwangu!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom