Ma shaa Allah, Bint wa Bill Gates kuolewa na Muislam

Ma shaa Allah, Bint wa Bill Gates kuolewa na Muislam

Wallahi tunafurahi sana kwa kuwa In shaa Allah na binti nae ataiona nuru na kuwa Muislam.

Itasaidia pia image ya Uislam inavyochafuliwa bila sababu.
Hivi uislam huwa unachafuliwa na nani??

Shida yenu mumeshindwa kujitenga na wajingawajinga wanaojifanya wanapigana jihad..! Mbona ukristo unahusishwa na Freemasons hasa ukatoliki ila sisi kwa kutambua kuwa ni conspiracy za kijinga huwa tunawapuuza mpk sasa wamekosa mashiko.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu nadhani haujaelewa lugha ya mama yetu hapo .

Yeye anamaanisha kuwa sisi waislamu ndio tunafuata mafundisho ya Yesu kiusahihi zaidi kuliko hao wengine.

Hao wengine wameongezea yakwao tu kwenye kitabu cha injili ili kupotoshana.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa iyo injili ni kupotosha sio mkuu?

Sasa wewe muislamu wa kweli unayemfuata Yesu, unafata mafundisho gani?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
TuMsamehe... Mdini huyu.

Saivi amekimbia Jukwaa la Siasa koz kakosa teuzi...

Alikosa alipokuwa mdini mwenzake...so now kalikimbia jukwaa lile na kuja kuharibu majukwaa mengine.

Juzi alibishana na 'Collins Dictionary'...

Leo anakuja na ujinga kabisa...eti anahisi Egypt wanauwezo wa kumuoa mu America....

Hahhahaaa...

How ridiculous!?
Uwezo mdogo sana huyu mkuu kwa uwezo wake wa akili hata mume wake atapata tabu sana[emoji41]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hilo bado hatujalisoma lakini Uislam haulazimishi bint wa Kikristo kuwa Muislam ili kuolewa na Muislam.

Mumewe akiishi Kiislam basi bint mwenyewe atauelewamna kuufata. Tunaamini Mkristo wa kweli, kwa maana ya kufata mafundisho ya Yesu alayhi salaam, ni Muislam.
Huyo binti amevuka miaka 9?
 
aHa

Here again .....
Hahaa....

The struggles I made to this point u call ' kibovu' I have earned recognition to some.

Ila kwa vile wewe ni bibi...!!??

By the way you have not responded to what I posed.

I welcome u to correct my grammar but i'm afraid U fckn can NEVER.
Mkuu achana na huyo bibi
Una heshima yako kubwa sana humu jukwaani kuliko huyo bibi ambaye amekua brain washed
Yeye kila muda ana upuuzi wa kidini tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
W
Hilo bado hatujalisoma lakini Uislam haulazimishi bint wa Kikristo kuwa Muislam ili kuolewa na Muislam.

Mumewe akiishi Kiislam basi bint mwenyewe atauelewamna kuufata. Tunaamini Mkristo wa kweli, kwa maana ya kufata mafundisho ya Yesu alayhi salaam, ni Muislam.
What a contradiction. Kama mnaamini Mkristo wa kweli (sijui mnajuaje?) ni Muislam, kwa nini binti wa ki Islamu asiolewe na Mkristo?
 
Bora ww umekuwa muwazi hongera sio wenzako wanamshambulia mleta mada kwa udini. Sikujua inauma hvi
Mkuu hili suala Bilgate akiangalia kama ni mapenzi ya mwanae kwa uyo Jamaa basi atakuwa amefeli pakubwa sana.

Maana magaidi wanaeza mtumia uyo kijana kama fursa ili kukidhi haja ya mioyo yao.

Uislam sio uadui, hapana, ila unaweza kuwa kama laana hasa kwenye family kubwa kama Bilgate..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom