Ma shaa Allah, Bint wa Bill Gates kuolewa na Muislam

Ma shaa Allah, Bint wa Bill Gates kuolewa na Muislam

Tunamuombea awe wa peponi si wa "mbingu".

Waislam wote ni ndugu, kwa hiyo ni furaha kijana wetu kupata toto linalotoka familia tajiri duniani.
Ndugu Wapi.. Juzi nimekuta ugomvi wa suni na ahamadiyaaa.. Jana muisalam m1 kamnyima mwenzie ela ya sabuni afu anawanunulia malaya bia.

Je pana udugu hapo? Udugu bila mapendo!? Huo ni unafiki wa kiwango cha lami.

Kikubwa nimeona umeona tu deal kwa muislam kumuoa binti na kikristo, hivyo umeona waislam wamewashinda wakristo.

Kifupi una furaha ya UDINI... ila nikuambie kitu IMANI ni Bora Kuliko DINI.

Asante na Karibu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndugu yangu Pablo Blanco njoo uone upuuzi wa huyu ajuza anaetumiwa na mwanaume anaelala mwanamke zaidi ya mmoja, hajui kuwa kitendo hicho kitasababisha economic crisis kwenye biashara ya baba yake.
 
Ndugu Wapi.. Juzi nimekuta ugomvi wa suni na ahamadiyaaa.. Jana muisalam m1 kamnyima mwenzie ela ya sabuni afu anawanunulia malaya bia.

Je pana udugu hapo? Udugu bila mapendo!? Huo ni unafiki wa kiwango cha lami.

Kikubwa nimeona umeona tu deal kwa muislam kumuoa binti na kikristo, hivyo umeona waislam wamewashinda wakristo.

Kifupi una furaha ya UDINI... ila nikuambie kitu IMANI ni Bora Kuliko DINI.

Asante na Karibu

Sent using Jamii Forums mobile app
Sikuhizi bar wanauza sabuni?
 
Mkuu hili suala Bilgate akiangalia kama ni mapenzi ya mwanae kwa uyo Jamaa basi atakuwa amefeli pakubwa sana.

Maana magaidi wanaeza mtumia uyo kijana kama fursa ili kukidhi haja ya mioyo yao.

Uislam sio uadui, hapana, ila unaweza kuwa kama laana hasa kwenye family kubwa kama Bilgate..

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu sijakuelwwa bado yaan unajua background ya huyu kijana na ugaidi unahusika vipi hapa mbona unachanganya mada.
 
Mkuu achana na huyo bibi
Una heshima yako kubwa sana humu jukwaani kuliko huyo bibi ambaye amekua brain washed
Yeye kila muda ana upuuzi wa kidini tu

Sent using Jamii Forums mobile app
Thanks..

Kuna watu anawavuruga...

Hivi unajua Gigi Money na Wema Sepetu kuna watu wako tayari kufa kwa ajili yao. Jiulize sasa wana impact gani ktk maisha yao..!?

Likewise Faiza hapa... Licha ya kwamba siwezi kumfananisha na hao..ila kuna muda anajitoa akili tu kwa ukongwe na umaarufu wake anaamua kupotosha. Na kwa vile ana ushawishi mkubwa ndo hivyo ....!!

So like us we try to slow her down.
 
Screenshot_2019-01-01-16-48-53.png
Screenshot_2019-01-01-16-48-22.png
 
Hu
Thanks..

Kuna watu anawavuruga...

Hivi unajua Gigi Money na Wema Sepetu kuna watu wako tayari kufa kwa ajili yao. Jiulize sasa wana impact gani ktk maisha yao..!?

Likewise Faiza hapa... Licha ya kwamba siwezi kumfananisha na hao..ila kuna muda anajitoa akili tu kwa ukongwe na umaarufu wake anaamua kupotosha. Na kwa vile ana ushawishi mkubwa ndo hivyo ....!!

So like us we try to slow her down.
Mkuu,
Well said
Huyo bibi mimi nilishashindwa kuelewa akili yake aisee, she believe that she is the most holly and perfect human being alive

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hu
Thanks..

Kuna watu anawavuruga...

Hivi unajua Gigi Money na Wema Sepetu kuna watu wako tayari kufa kwa ajili yao. Jiulize sasa wana impact gani ktk maisha yao..!?

Likewise Faiza hapa... Licha ya kwamba siwezi kumfananisha na hao..ila kuna muda anajitoa akili tu kwa ukongwe na umaarufu wake anaamua kupotosha. Na kwa vile ana ushawishi mkubwa ndo hivyo ....!!

So like us we try to slow her down.
Mkuu,
Well said
Huyo bibi mimi nilishashindwa kuelewa akili yake aisee, she believe that she is the most holly and perfect human being alive

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sikuhizi bar wanauza sabuni?
Kwani hujui hata vilema na waliopungukiwa hupita mitaani na kwenye mabaa kuomba misaada?

By the way.. Hatukua bar, tulikua kwenye kiduka cha bwana mmoja hapa mtaani ambapo anauza bidhaa za nyumbani (mahitaji madogo madogo) lakini pia pombe na anafanya miamala ya kifedha kwa njia ya simu.

Muislamu yule aliomba pesa akanyimwa akaomba basi anunuliwe sabuni.. Muislam "kibopa" alikataa "katu katu" na papo hapo akawaagizia Malaya bia.

Waislamu TaKBIRRRRRRRRRRR... Mungu anatuona jamani "IMANI ni BORA kuliko DINI"

Asante na Karibu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tafuteni shule kwanza mmekalia udini muda wote. Fanyeni kazi pia. Muddy mwenyewe sidhani kama ameiona hio pepo mnayoiota kwa ubakaji alioufanya hapa duniani. Signed OFF.
 
Thanks..

Kuna watu anawavuruga...

Hivi unajua Gigi Money na Wema Sepetu kuna watu wako tayari kufa kwa ajili yao. Jiulize sasa wana impact gani ktk maisha yao..!?

Likewise Faiza hapa... Licha ya kwamba siwezi kumfananisha na hao..ila kuna muda anajitoa akili tu kwa ukongwe na umaarufu wake anaamua kupotosha. Na kwa vile ana ushawishi mkubwa ndo hivyo ....!!

So like us we try to slow her down.
Nimepotosha nini tena?

Hiyo inaitwa attempted character assassination. Ni kosa la jinai.
 
Hilo bado hatujalisoma lakini Uislam haulazimishi bint wa Kikristo kuwa Muislam ili kuolewa na Muislam.

Mumewe akiishi Kiislam basi bint mwenyewe atauelewamna kuufata. Tunaamini Mkristo wa kweli, kwa maana ya kufata mafundisho ya Yesu alayhi salaam, ni Muislam.
Sasa yale mambo ya SLAY THEM itakuwaje?
 
Back
Top Bottom