Ma shaa Allah, Bint wa Bill Gates kuolewa na Muislam

Ma shaa Allah, Bint wa Bill Gates kuolewa na Muislam

Bint wa Bill Gates (tajiri namba moja duniani kwa miaka kadhaa) anategemea kufunga ndoa na kijana wa Kimisri (wanaotujengea Steigler Gorge).

Bint ame fall kwa kijana handsome wa Kiislam, Kiafrika, Kiarabu, haoni hasikii na wameshatambulishana kwa wazazi wao.

Tunawaombea ndoa yenye furaha na baraka tele na In shaa Allah iwe kichochea cha family yake yote kuutambua Uislam na kujisalimisha kws mola aliyewaumba, kusilim.



Uislam unaruhusu mwanamme wa Kiislam kuoa Mkristo na Myahudi lakini hauruhusu bint wa Kiislam kuolewa na wa dini nyingine yoyote.

Mi muislamu but nadhani sentensi sahihi ni kusema kaolewa na mwarabu
 
Nachoona hapa umelenga udini huna lolote mleta mada......

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimelenga mimi udini?

Kwani huyo binti wa Bill Gates ni dini gani na huyo kijana ni dini gani? Niliwapangia mimi uchumba?

Mimi nimeleta habari, kama ni udini basi wameleta wao na nyinyi mnaokurupuka.

Hamkupenda eeh?
 
Nachoona hapa umelenga udini huna lolote mleta mada......

Sent using Jamii Forums mobile app
TuMsamehe... Mdini huyu.

Saivi amekimbia Jukwaa la Siasa koz kakosa teuzi...

Alikosa alipokuwa mdini mwenzake...so now kalikimbia jukwaa lile na kuja kuharibu majukwaa mengine.

Juzi alibishana na 'Collins Dictionary'...

Leo anakuja na ujinga kabisa...eti anahisi Egypt wanauwezo wa kumuoa mu America....

Hahhahaaa...

How ridiculous!?
 
Bint wa Bill Gates (tajiri namba moja duniani kwa miaka kadhaa) anategemea kufunga ndoa na kijana wa Kimisri (wanaotujengea Steigler Gorge).

Bint ame fall kwa kijana handsome wa Kiislam, Kiafrika, Kiarabu, haoni hasikii na wameshatambulishana kwa wazazi wao.

Tunawaombea ndoa yenye furaha na baraka tele na In shaa Allah iwe kichochea cha family yake yote kuutambua Uislam na kujisalimisha kws mola aliyewaumba, kusilim.



Uislam unaruhusu mwanamme wa Kiislam kuoa Mkristo na Myahudi lakini hauruhusu bint wa Kiislam kuolewa na wa dini nyingine yoyote.

Wee mama, mimi bado nakufukuzia. Uniambie unapatikana wapi nije unitoe majini.
 
Kwa muktadha wa ile post ya yule jamaa tuneelewana.
Kwa hili swali uliloniuliza yote yanwezekana. Yaani unaweza pata mwenza akakupoteza au akazidi kukuongoza ktk kumuona muumba wako.

Na pia unaweza ishi bila ndoa ukawa mdhambi au ukazidi kujitakasa kukutana na muumba wako.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa hiyo sisi yatupasa kuwaombea muumba awafanyie wepesi katika ndoa yao na awape furaha, utulivu na amani na awaongoze kwenye njia ya heri.
 
Mimi ni mkristo nimeoa kwenye familia ya sheikh ibrahim pale dom.
Sitaki kuongelea utajiri wa kwetu ila nimeona niitoe ili Faiza aunganishe na ya mtoto wa Bill ili tuendelee kuutukuza uislam

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bint wa Bill Gates (tajiri namba moja duniani kwa miaka kadhaa) anategemea kufunga ndoa na kijana wa Kimisri (wanaotujengea Steigler Gorge).

Bint ame fall kwa kijana handsome wa Kiislam, Kiafrika, Kiarabu, haoni hasikii na wameshatambulishana kwa wazazi wao.

Tunawaombea ndoa yenye furaha na baraka tele na In shaa Allah iwe kichochea cha family yake yote kuutambua Uislam na kujisalimisha kws mola aliyewaumba, kusilim.



Uislam unaruhusu mwanamme wa Kiislam kuoa Mkristo na Myahudi lakini hauruhusu bint wa Kiislam kuolewa na wa dini nyingine yoyote.

Bill gates sio Tajiri namba moja
 
Kuna washkaji zangu waislamu hua tunapiga kitimoto kwa kwenda mbele, alafu muda huo anapigiwa sim unaskia "salama leko shekhe" badae tukutane msikitini katika swala.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom