ndayilagije
JF-Expert Member
- Nov 7, 2016
- 7,490
- 8,305
Hakika,umenena vyema kabisaelement za udini zimetawala. kwangu mm dini haina nafasi ya wapi utaelekea siku ile ya kiama, matendo ya kila mmoja ndiyo njia yake ilipo
Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa unaona ni bora tujadili ndoa ya watu hapa au tumsaidie huyu kiumbe anaepotea?Hapa unafata mafundisho ya kanisa na sio ya Yesu chunguza utaeleewa.!.....bythe way mjadala usiwe ni wa kidini habari nia ya ndoa.!
Sent using Jamii Forums mobile app
Yesu anyemzungumzia yeye,si huyu unaemuongelea mkuu,angalia tofautiVema; inapasa sasa umwamini kama Bwana na Mwokozi wa maisha yako na kwamba alikufa kwa kusulubiwa msalabani ili kukupatanisha wewe na Mungu; bila kufanya hivyo hayo mengine yote hayatakuwa na maana kwako wala hayatakusaidia. Heri ya mwaka mpya, uwe na mwaka wenye mafanikio tele.
Mimi namzungumzia YESU KRISTOYesu anyemzungumzia yeye,si huyu unaemuongelea mkuu,angalia tofauti
Sent using Jamii Forums mobile app
Ukimuona binti aliyekuwa Muislam akaolewa na asiye Muislam ujuwe huyo kishatoka kwenye Uislam.Binti wa kiislamu kuolewa na mkristo kichwa angekatwa
Muislamu anaoa kafiri! Kweli pesa ni jawabu la mambo yote.Huyo binti kishatembelea Tanzania mara kadhaa ma handsome wa Tanzania mmeiachia fursa. Mmisri kupata upenyo tu, hajazubaa.
Na mwezi wa ramadhani akawanunulia tende gunia kadhaa basi hapo roho zao kwatu!Dah....
Hii ndoa ikifainikiwa kufungwa na wawili hawa kuoana, zile story za baba mkwe Bill Gates kuwa ni Freemason zinafutika kabisa na hutazisikia tena.
Na kuwakamata kabisa akili binti akiwajengea na kamsikiti hapo akaweka na mazulia ya nakshi nakshi kibao, baasi kamaliza kila kitu.
All in all, Allah awajalie maisha marefu na wadumu kwenye ndoa yao.
Na mimi ngoja nianze kummendea binti Warda mtoto wa JK.
Alikuwa classmate wangu yule.
Si vibaya kuchanganya damu ya Kikwere na Kimasai kama hawa wanavyotaka kuchanganya.
Hakutuvutia ukiona hivyoHuyo binti kishatembelea Tanzania mara kadhaa ma handsome wa Tanzania mmeiachia fursa. Mmisri kupata upenyo tu, hajazubaa.
Hoja yake hapo ni kuwa mtu akiolewa au kuoa muislam au mtu wa dini yoyote ile hiyo siyo tiketi ya kuingia mbinguni/ peponi.Tunamuombea awe wa peponi si wa "mbingu".
Waislam wote ni ndugu, kwa hiyo ni furaha kijana wetu kupata toto linalotoka familia tajiri duniani.
Kweli kabisa na pia inaweza ikawa ndiyo tiketi ya kwenda peponi, au siyo?Hoja yake hapo ni kuwa mtu akiolewa au kuoa muislam au mtu wa dini yoyote ile hiyo siyo tiketi ya kuingia mbinguni/ peponi.
Heri ya kuona mwaka mpya
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu nadhani haujaelewa lugha ya mama yetu hapo .Anayefuata mafundisho ya yesu(issa ععليه السلام) kupitia kitabu gani ambacho anafata mafundisho hayo?
Sent using Jamii Forums mobile app
umkaribishe kwako kafili/ri...?Naamrishwa niwatendee mema kupita mfano.
Ulisikia wapi Muislam akakosa kumkirimu Mkristo?
Ma shaa Allah.
kwani waislam wameisha mpka aolewe na hawo uliowataja ndugukwa nini hauruhusu Binti wa kiislam kuolewa na myahudi au mkristo?