Ma shaa Allah, Bint wa Bill Gates kuolewa na Muislam

Ma shaa Allah, Bint wa Bill Gates kuolewa na Muislam

Hilo bado hatujalisoma lakini Uislam haulazimishi bint wa Kikristo kuwa Muislam ili kuolewa na Muislam.

Mumewe akiishi Kiislam basi bint mwenyewe atauelewamna kuufata. Tunaamini Mkristo wa kweli, kwa maana ya kufata mafundisho ya Yesu alayhi salaam, ni Muislam.
Inferiority complex! It's always a big news a muslim marrying a christian, but the other way round is they never talk. Big brother mentality.
 
Tunamuombea awe wa peponi si wa "mbingu".

Waislam wote ni ndugu, kwa hiyo ni furaha kijana wetu kupata toto linalotoka familia tajiri duniani.
Pepo unaijua wewe! Hakuna atakaeiona pepo kwa kuombewa. Ndivyo mnavyodanganyana kuwa mkristo akisilim anaiona pepo, labda pepo ya shetani.
 
Muislamu anafuata mafundisho ya yesu ?

Anafuata mafundisho ya yesu kupitis kitsbu gani?
Mkuu nadhani haujaelewa lugha ya mama yetu hapo .

Yeye anamaanisha kuwa sisi waislamu ndio tunafuata mafundisho ya Yesu kiusahihi zaidi kuliko hao wengine.

Hao wengine wameongezea yakwao tu kwenye kitabu cha injili ili kupotoshana.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dah....
Hii ndoa ikifainikiwa kufungwa na wawili hawa kuoana, zile story za baba mkwe Bill Gates kuwa ni Freemason zinafutika kabisa na hutazisikia tena.

Na kuwakamata kabisa akili binti akiwajengea na kamsikiti hapo akaweka na mazulia ya nakshi nakshi kibao, baasi kamaliza kila kitu.

All in all, Allah awajalie maisha marefu na wadumu kwenye ndoa yao.
Na mimi ngoja nianze kummendea binti Warda mtoto wa JK.
Alikuwa classmate wangu yule.
Si vibaya kuchanganya damu ya Kikwere na Kimasai kama hawa wanavyotaka kuchanganya.
Huyo warda ndio yule mweupe ana mashavu ?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyo binti kishatembelea Tanzania mara kadhaa ma handsome wa Tanzania mmeiachia fursa. Mmisri kupata upenyo tu, hajazubaa.
Nasikia huyo jamaa ni msomi wa elimu ya dunia, elimu ya ahera aliipiga chini.
 
Uislam unaruhusu mwanamme wa Kiislam kuoa Mkristo na Myahudi lakini hauruhusu bint wa Kiislam kuolewa na wa dini nyingine yoyote.
Who said so? It begins in your brain. Ninawafahamu atleast wanawake watano waliokuwa waislamu na sasa wanaishi kwa raha zao kwenye ndoa ya dini nyingine
 
Hiyo Hapo
Sana tena. Ametajwa kwa jina mara 25 katika Qur'an na mama'ke Bibi Maryam ana sura (chapter) nzima kwa jina lake ndani ya Qur'an na ametajwa kuwa ni mwanamke bora katika wanawake wa duniani. Ma shaa Allah.
tapatalk_1544236339758.gif


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Swala siyo kuolewa na muislam swala ni huyo muolewaji anajua misingi ya uislamu? Yupo radhi kuifuata? Au hata anaamini kama kuna Mungu?
Robin Van Persie alilazimika kubadili dini ili amuoe mkewe wa sasa ila akihojiwa anasema hajui chochote kuhusu uislam, msikitini haendi na Ramadhan hafungi.
 
aHa
Kingereza chako kibovu, andika Kiswahili.

Uzee dawa.

Here again .....
Hahaa....

The struggles I made to this point u call ' kibovu' I have earned recognition to some.

Ila kwa vile wewe ni bibi...!!??

By the way you have not responded to what I posed.

I welcome u to correct my grammar but i'm afraid U fckn can NEVER.
 
Kwa muktadha wa ile post ya yule jamaa tuneelewana.
Kwa hili swali uliloniuliza yote yanwezekana. Yaani unaweza pata mwenza akakupoteza au akazidi kukuongoza ktk kumuona muumba wako.

Na pia unaweza ishi bila ndoa ukawa mdhambi au ukazidi kujitakasa kukutana na muumba wako.
Kweli kabisa na pia inaweza ikawa ndiyo tiketi ya kwenda peponi, au siyo?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom