Ma shaa Allah, Bint wa Bill Gates kuolewa na Muislam

Ma shaa Allah, Bint wa Bill Gates kuolewa na Muislam

Huyo binti kishatembelea Tanzania mara kadhaa ma handsome wa Tanzania mmeiachia fursa. Mmisri kupata upenyo tu, hajazubaa.
Faiza hii comment yako kweli?

Umefikiria nini kusema mahandsome wa Tanzania wameacha fursa!! Ni fursa gani hiyo unayoizungumzia?

au kisa binti wa Bill ?, au ana nini cha pekee ambacho wabantu wa Tz hawana?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Anaweza asiwe na background ya kigaidi lakini kumbuka ni muislamu ..

Anaeza lishwa maneno akajaa akashirikiana na magaidi.

Mwarabu ni mwarabu tu mkuu.!

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwahyo kila muislam akilishwa maneno anakuwa gaidi je wale makasiis wanaohalalisha ushoga mathalan anglikan kwahyo kila mkristu wa anglikan akilishwa maneno yy au familia yake wanakuwa mashoga?
 
Sasa yale mambo ya SLAY THEM itakuwaje?
Kasome aya kamili na za kabla yake na baada yake upate "context". Wacha ujuha wa kijinga. Hakuna kitabu kinachohimiza mauaji kama biblia, mpaka watoto wadogo hawajabikishwa. Lakini hapa si mahala pake. Hapa ni mahaba niue.

Tuwapongeze hawa vijana.
 
Faiza hii comment yako kweli?

Umefikiria nini kusema mahandsome wa Tanzania wameacha fursa!! Ni fursa gani hiyo unayoizungumzia?

au kisa binti wa Bill ?, au ana nini cha pekee ambacho wabantu wa Tz hawana?

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa wewe bint wa Bill Gates si wa "sport sport".
 
Kasome aya kamili na za kabla yake na baada yake upate "context". Wacha ujuha wa kijinga. Hakuna kitabu kinachohimiza mauaji kama biblia, mpaka watoto wadogo hawajabikishwa. Lakini hapa si mahala pake. Hapa ni mahaba niue.

Tuwapongeze hawa vijana.
Faiza, mbona povu? Si unieleweshe tu itakuwaje? AU LA WEKA TU VITU FULANI HUTAKI KUULIZWA...
 
Faiza hii comment yako kweli?

Umefikiria nini kusema mahandsome wa Tanzania wameacha fursa!! Ni fursa gani hiyo unayoizungumzia?

au kisa binti wa Bill ?, au ana nini cha pekee ambacho wabantu wa Tz hawana?

Sent using Jamii Forums mobile app
Inaonekana, kwake, kitendo cha muolewaji kuwa ni binti wa TAJIRI DUNIANI kina VALUE KUBWA KWENYE IMANI YAKE...
 
Kwahyo kila muislam akilishwa maneno anakuwa gaidi je wale makasiis wanaohalalisha ushoga mathalan anglikan kwahyo kila mkristu wa anglikan akilishwa maneno yy au familia yake wanakuwa mashoga?
Mkuu hujanielewa. Suala la ushoga na ugaidi ni vitu viwili tofauti.

Unajua kwa nini wale wanaojitoa muhanga kwa kuvaa mabomu na kujilipua katikati ya halaiki au popote pale ni kwa nini wanafanya ivyo.?

Kwa sababu wamelishwa maneno kwamba wafie uislamu na peponi sijui Ku na mabikra 72 nini...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwahyo kila muislam akilishwa maneno anakuwa gaidi je wale makasiis wanaohalalisha ushoga mathalan anglikan kwahyo kila mkristu wa anglikan akilishwa maneno yy au familia yake wanakuwa mashoga?
Inawezekana
 
Mkuu hujanielewa. Suala la ushoga na ugaidi ni vitu viwili tofauti.

Unajua kwa nini wale wanaojitoa muhanga kwa kuvaa mabomu na kujilipua katikati ya halaiki au popote pale ni kwa nini wanafanya ivyo.?

Kwa sababu wamelishwa maneno kwamba wafie uislamu na peponi sijui Ku na mabikra 72 nini...

Sent using Jamii Forums mobile app
Uongo huo.
 
Back
Top Bottom