Lwakatare afutiwa mashtaka ya Ugaidi

Lwakatare afutiwa mashtaka ya Ugaidi

Pongezi kwa wanachadema wote ambao tunakitakia mema chama chetu na nia njema nchi yetu, kwa wale wanaopenda kutugushia kesi sasa wajipange kugushi kesi nyingine sisi tutapambana mahakamani na wakae wakijua hatutaacha kusema ukweli hata kama unauma
 
Duh naona thread inazidi kunona bila shaka hawa guests 958 ni wale jamaa zetu wataalamu wa kug'oa meno na kucha bila ganzi.

There are currently 1163 users browsing this thread. (205 members and 958 guests)
 
Tulianza na Chama cha Ukabila ikachuja haraka, tukaibuka na chama cha kaskazini CD ikaharibikia kiwandani, tukaja na chama cha fujo na vurugu nayo haikuuza kabisa, tukuleta singo ya Udini ikatugeuka sisi, na mwisho tukaja bomu la Ugaidi nayo imezikwa rasmi leo.
wanaccm tunatafakari pa kutokea, vinginevyo 2015 itakuwa balaa kwetu, Chadema watatumaliza.
Loudly thinking.
 
safi sana haki ya mtu huwa haipotei bure
 
Hii kufutiwa kesi ya ugaidi inaimanisha nini?, Ni kwamba Mawakili wa serikali na DPP hawakujua wanachokifanya? au waliamua kuweka hivyo kwa matakwa yao? Au sheria ililazimishwa kufanya kazi sehemu ambayo sio yake?.

Tukiacha hayo yote, Serikali wanatujengea mawazo gani juu ya ufunguaji wa kesi? huwa zote ziko kihalali au huwa zingine ni kwa ajili ya matakwa ya baadhi ya tabaka?
 
Tulianza na MUNGU, tunaendela na MUNGU, tunakwenda kumaliza na MUNGU.
 
Mungu ni mwenye haki na daima husimama upande wa wenye haki na kuwalinda.

Shimo walilotuchimbia, watatumbukia wenyewe.

hata wewe umewaona hao mafisadi wanavyotumbukia shimoni!!!? Mwigululu bye bye wafu wanakusubiri uwapelekee singo zako kwani majaji wamezishitukia
 
Hua sielewi, mkuu wa kaya anamsifiaga sana huyu jamaa, mbona project zake nyingi hua zinafeli mapema hata kabla ya majaribio? Kulikua na ile project ya kutishiwa kuuawa kwa njia ya sms, Marando akampa kubwa, alitengeneza mauaji kule Singida mjini, Igunga, Arumeru n.k, lengo likiwa nikifanya CDM kionekane ni chama cha mauaji lakini kilichotokea ndio hicho tena, watu wanazidisha imani kwao, hii movie nayo ilianza kuoesha dalili za kudoda sokoni mapema kabisa hata kabla ya kuingia huku kwenye mauzo, ilipigiwa promo ya kutosha kabisa, hivi ndio kusema huko magambani huyu ndio genus au?

Huyo mmoja ni first class economist na huyo mwingine ni pass...(gentleman) but i wonder mbona upeo unafanana kihivi.
 
sasa baada ya hapo kesi yake itatajwa lini tena kwa hilo shitaka la jinai ambalo limebakia.
 
Habari zilinifikia kutoka mahakamani ni kuwa LWAKATARE amefutiwa mashitaka matatu ya ugaidi na mahakama kuu ya tanzania
 
Nuru hushinda kiza kinene.

Tundu Lissu et al wamefanya kazi nzuri sana.
CCM inapaswa kujua kuwa they can fool some people sometime but they can't fool all people......

Kudos makamanda.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Mungu wangu si nilimsikia mwigulu bungeni yupo tayari kutoa ushahidi hata mbinguni ...........wale wa ndio wakashangilia du hiii mbingu alioisema itakuwaje sasa ataenda kanisani kweli ......big up cdm
 
Back
Top Bottom