Lowassa asiposhtakiwa, anashinda Uchaguzi mkuu

Lowassa asiposhtakiwa, anashinda Uchaguzi mkuu

mkuu Dotworld asante kwa elimu mujarabu kuhusu QR code (quick response code).
na mimi niongezee jambo kidogo kuhusu QR code inayo onekana ktk picha niliyo post hapa JF,ili nitoe hofu kwa member wengine kuhusu QR code za kwenye kadi zao.

ni hivi,ili mtu aweze ku-retrieve info za muhusika kwa kutumia QR code,lazima kwanza awe na access na server/mtandao wa tume ya uchaguzi.tukumbuke kuwa info za wateja/wapiga kura zilizo hifadhiwa ktk server ya tume ya uchaguzi haziko public.sio kila mtu anaweza kuzi-access.

lakini jambo la pili,ili kufanikisha,lazima hiyo QR code iwe linked na mitandao ya kijamii kama facebook,twitter,linked in nk.
 
Hapa siropoki. Naandika facts. Nasema baada ya tafakuri ya kutosha. Nimefanya tafakuri,pamoja na kiburi mashuhuri cha kichama, na kugundua kwa kuona na kusikia kuwa Lowassa atashinda uchaguzi wa mwaka huu. Ninaposema hapa ninahuzuni kubwa kwa chama changu. Ninausema ukweli huu mchungu kwangu kama kada mzoefu na hata nisiyemkubali Lowassa. Lakini,wacha niseme. Atabezwa lakini ukweli u wazi.

Lowassa atashinda. Kwanza, ana wapigakura. Pili,ana walindakura. Tatu, ana mfumo wenye mvumo tangu 2010. Amejiandaa na kuandalika. Hakika,Lowassa ana ushawishi na ufuasi mkubwa ndani na nje ya CCM;ndani na nje ya upinzani ambapo ndipo alipo. Kilichobaki,kama njia ya kumkwamisha ni kumshtaki tu kwa makosa ya jinai. Kumshtaki kutadhihirisha 'uchafu' wake tunaousema na kuutegemea kichama. Amasivyo, Lowassa hazuiliki kwenye boksi la kura.

Lowassa sasa ni mpinzani. Anapingana na chama tawala. Naye ameruhusu kushtakiwa kama kuna ushahidi wa Richmond na kashfa nyinginezo ambapo alitajwatajwa. Kwakuwa amejiunga na akina Dr. Slaa, Mbowe, Lissu, Maalim Seif, Juma Duni Haji, na wengineo waliozoea kushtakiwa naye ashtakiwe kama kuna ushahidi. Lowassa hana tena ulinzi na kinga ya kichama kama zamani (kama uliwahi kuwepo). Nini kikwamishe tena ikiwa yeye ni mkosaji na ni mpinzani?

Wapo walio CCM ambao watapiga kura kwa Lowassa. Wapo humu kimaslahi tu. Wapo watakaompigia 'kura za huruma' asiposhtakiwa. Wapo wanaohama chama sasa,wakihama na wafuasi wao ima kiakili au kimwili. Chama kinatikisika.Chama kinapasuka ingawa,kisiasa, inatupasa kujikaza kiume. Akikusanya wa humu, wa mle na wale walio huru anashinda. Hatahivyo, mpambano wa Oktoba utakuwa wa karne!

Mzee Tupatupa wa Lumumba, Dar es Salaam

Mzee wangu nipo huku kwenye visiwa vya Karafuu nikifanya kazi ya kulijenga Taifa langu.Katika pitapita yangu nikakutana na kale ka ofisi mwenza ka NEC Bongo,nikajiuliza wenzetu wamewezaje?Mbona wako mbali?Nikaangalia nakuta wanamavitu makubwa makubwa Bintiyo siyajui eti wanasema yanahifadhi Data,ya kisasa kuliko kawaida,nikajiuliza huku wameweje?

Ina maana serikali yetu ya BONGO haikuona huku UGHAIBUNI Tawi lingine la CCM limepiga hatua kubwa sana?Nikaangali mlendani wanahudumu eti nasikia wanamadegirii ya IT,nikaangalia sikuamini nikiuliza wanacheka tu!

Sasa nitaanza kukushauri,nilimwangalie Mwenyekiti wa Chama Kitukutu cha Magamba,akiwa amefura hasira hata maneno na matamshi aliyoyatoa hakustahili Mkulu wa Kaya ayatoe!Nikafikirinikasema labda nimeona kwa bahati mbaya yawezekana ni yule yanga braza wa Lumumba au kwa jina la Nape wa Nnauye ndiye anayelonga kwa hasira maana maneno yanayotoka ya vitisho na majigambo,nikawaza kwa sauti ukiwa na stress au hasira jizuie kuongea....

Mzee wangu mmekumbuka shuka asubuhi,ukiona moshi ujue moto umeanza kukolea.Huko ndani ya CCM kuna wapiga KULA halali wala bila hata ya kuhongwa wa Mzee Mamvi.........Hana hata haja ya kupiga kampeni akiita tu atasikilizwa..Mzee wangu Mkuu wetu wa kaya mshaurini aache kuropoka sasa ni usiku karibu kunakucha.

Sasa Mzee wangu ushauri wa BUREEEEEEEE mkimshtaki Mamvi mmemuacha UCHI Baba wa KAYA yetu,hapo ndipo mtakaweka rehani chama kabisaaaaaaa,maana hapo ndipo Dr,Slaa atakapochukua nafasi na kuwabwaga asubuhi mapema mkiwa waupe peee,sababu vita ya MAHAKAMANI itakuwa ya kuvuana nguo....Sasa muamuamko tayari kuvuliwa nguo?

Waambie na wale wapenzi wa Lowassa huko CCM wakiwa kimwiliCCM lakini ROHO na AKILI CDM kwa LOWASSAbasi wakiamua NDIYOOOOOOOOOO ya Mzee MAMVI basi wampe na wabunge pia......Mshauri Mkuu wa kaya awe mpole muda umekwisha akubali kushindwa,zamu yake kunyolewa alichelewa kutia maji..........Karibu visiwa vya karafuu.......
 
Hizo salamu wafikishie Mbayuwayu wote kule CCM!! hakuna cha mashitaka wala shangazi mashitaka yoyote dhidi ya EL; mashitaka ya aina yoyote dhidi yake hususani yanayohusu Richmond yamepitwa na wakati! ni time barred in legal speak; kama hujui, kamuulize Mtikila!
EL alijiuzulu 2008; kama mlisita kumshitaki wakati huo kwa maslahi yenu ya kichama cha majizi na majangili; basi mmeula wa chuya!! EL hakamatiki tena;; na msilogwe wala kujitoa akili mkamdhuru kimwili; NJI hii Amani itakuwa bye bye!


Eti wanatuita MAKAPI halafu wanataka KULA zetu,wakafie mbali huko,mwaka huu kwelikabisa wataula wa CHUYA kwauvivu wa kuchagua........................
 
  • Thanks
Reactions: MTK
Magufuri wenyewe hana plan na nchi yetu ...yupo tu ilimradi...kila siku utasikia"kwan nawaangusha ...sijawaangushaa..."kama rais mtarajiwa sema unataka tanzania iweje baada ya ww kuondoka au watanzania wawe vp...?
Lowasa achukue tu nnchi maana hakuna namna sasa

Na hatufai kabisa eti atawalinda WAZEE wa ESCROW hapo ndipo nilipoona tumeletewa boya la kuogelea halafu limepasuka upande............
 
Lowasa hafai ni mchafu kila mahala slaa hawezi kukaa meza moja na mafisadi hata kidogo.

Huna adabu gamba ww mwaka huu mnalo na limeng'ang'ania kwel kwel hamchomoi haki ya nan nawaambia mnawaza kuiba tuu
 
Mliniita MREMA, nikanyamaza, mkaniita Mbowe nikanyamaza, mkaniita PADRI nikanyamaza, lakini Hili jina LOWASSA....... hapo Lumumba litakwenda na mtu......

Mkuu liende tuu hakuna namna nyingine
 
Hapa siropoki. Naandika facts. Nasema baada ya tafakuri ya kutosha. Nimefanya tafakuri,pamoja na kiburi mashuhuri cha kichama, na kugundua kwa kuona na kusikia kuwa Lowassa atashinda uchaguzi wa mwaka huu. Ninaposema hapa ninahuzuni kubwa kwa chama changu. Ninausema ukweli huu mchungu kwangu kama kada mzoefu na hata nisiyemkubali Lowassa. Lakini,wacha niseme. Atabezwa lakini ukweli u wazi.

Lowassa atashinda. Kwanza, ana wapigakura. Pili,ana walindakura. Tatu, ana mfumo wenye mvumo tangu 2010. Amejiandaa na kuandalika. Hakika,Lowassa ana ushawishi na ufuasi mkubwa ndani na nje ya CCM;ndani na nje ya upinzani ambapo ndipo alipo. Kilichobaki,kama njia ya kumkwamisha ni kumshtaki tu kwa makosa ya jinai. Kumshtaki kutadhihirisha 'uchafu' wake tunaousema na kuutegemea kichama. Amasivyo, Lowassa hazuiliki kwenye boksi la kura.

Lowassa sasa ni mpinzani. Anapingana na chama tawala. Naye ameruhusu kushtakiwa kama kuna ushahidi wa Richmond na kashfa nyinginezo ambapo alitajwatajwa. Kwakuwa amejiunga na akina Dr. Slaa, Mbowe, Lissu, Maalim Seif, Juma Duni Haji, na wengineo waliozoea kushtakiwa naye ashtakiwe kama kuna ushahidi. Lowassa hana tena ulinzi na kinga ya kichama kama zamani (kama uliwahi kuwepo). Nini kikwamishe tena ikiwa yeye ni mkosaji na ni mpinzani?

Wapo walio CCM ambao watapiga kura kwa Lowassa. Wapo humu kimaslahi tu. Wapo watakaompigia 'kura za huruma' asiposhtakiwa. Wapo wanaohama chama sasa,wakihama na wafuasi wao ima kiakili au kimwili. Chama kinatikisika.Chama kinapasuka ingawa,kisiasa, inatupasa kujikaza kiume. Akikusanya wa humu, wa mle na wale walio huru anashinda. Hatahivyo, mpambano wa Oktoba utakuwa wa karne!

Mzee Tupatupa wa Lumumba, Dar es Salaam

Ila huyo masai haexi pewa nchi
 
Hapa siropoki. Naandika facts. Nasema baada ya tafakuri ya kutosha. Nimefanya tafakuri,pamoja na kiburi mashuhuri cha kichama, na kugundua kwa kuona na kusikia kuwa Lowassa atashinda uchaguzi wa mwaka huu. Ninaposema hapa ninahuzuni kubwa kwa chama changu. Ninausema ukweli huu mchungu kwangu kama kada mzoefu na hata nisiyemkubali Lowassa. Lakini,wacha niseme. Atabezwa lakini ukweli u wazi.

Lowassa atashinda. Kwanza, ana wapigakura. Pili,ana walindakura. Tatu, ana mfumo wenye mvumo tangu 2010. Amejiandaa na kuandalika. Hakika,Lowassa ana ushawishi na ufuasi mkubwa ndani na nje ya CCM;ndani na nje ya upinzani ambapo ndipo alipo. Kilichobaki,kama njia ya kumkwamisha ni kumshtaki tu kwa makosa ya jinai. Kumshtaki kutadhihirisha 'uchafu' wake tunaousema na kuutegemea kichama. Amasivyo, Lowassa hazuiliki kwenye boksi la kura.

Lowassa sasa ni mpinzani. Anapingana na chama tawala. Naye ameruhusu kushtakiwa kama kuna ushahidi wa Richmond na kashfa nyinginezo ambapo alitajwatajwa. Kwakuwa amejiunga na akina Dr. Slaa, Mbowe, Lissu, Maalim Seif, Juma Duni Haji, na wengineo waliozoea kushtakiwa naye ashtakiwe kama kuna ushahidi. Lowassa hana tena ulinzi na kinga ya kichama kama zamani (kama uliwahi kuwepo). Nini kikwamishe tena ikiwa yeye ni mkosaji na ni mpinzani?

Wapo walio CCM ambao watapiga kura kwa Lowassa. Wapo humu kimaslahi tu. Wapo watakaompigia 'kura za huruma' asiposhtakiwa. Wapo wanaohama chama sasa,wakihama na wafuasi wao ima kiakili au kimwili. Chama kinatikisika.Chama kinapasuka ingawa,kisiasa, inatupasa kujikaza kiume. Akikusanya wa humu, wa mle na wale walio huru anashinda. Hatahivyo, mpambano wa Oktoba utakuwa wa karne!

Mzee Tupatupa wa Lumumba, Dar es Salaam
Shikoroooobooooo...
Wenyeweee wanaitaa vigogooo
 
Hapa siropoki. Naandika facts. Nasema baada ya tafakuri ya kutosha. Nimefanya tafakuri,pamoja na kiburi mashuhuri cha kichama, na kugundua kwa kuona na kusikia kuwa Lowassa atashinda uchaguzi wa mwaka huu. Ninaposema hapa ninahuzuni kubwa kwa chama changu. Ninausema ukweli huu mchungu kwangu kama kada mzoefu na hata nisiyemkubali Lowassa. Lakini,wacha niseme. Atabezwa lakini ukweli u wazi.

Lowassa atashinda. Kwanza, ana wapigakura. Pili,ana walindakura. Tatu, ana mfumo wenye mvumo tangu 2010. Amejiandaa na kuandalika. Hakika,Lowassa ana ushawishi na ufuasi mkubwa ndani na nje ya CCM;ndani na nje ya upinzani ambapo ndipo alipo. Kilichobaki,kama njia ya kumkwamisha ni kumshtaki tu kwa makosa ya jinai. Kumshtaki kutadhihirisha 'uchafu' wake tunaousema na kuutegemea kichama. Amasivyo, Lowassa hazuiliki kwenye boksi la kura.

Lowassa sasa ni mpinzani. Anapingana na chama tawala. Naye ameruhusu kushtakiwa kama kuna ushahidi wa Richmond na kashfa nyinginezo ambapo alitajwatajwa. Kwakuwa amejiunga na akina Dr. Slaa, Mbowe, Lissu, Maalim Seif, Juma Duni Haji, na wengineo waliozoea kushtakiwa naye ashtakiwe kama kuna ushahidi. Lowassa hana tena ulinzi na kinga ya kichama kama zamani (kama uliwahi kuwepo). Nini kikwamishe tena ikiwa yeye ni mkosaji na ni mpinzani?

Wapo walio CCM ambao watapiga kura kwa Lowassa. Wapo humu kimaslahi tu. Wapo watakaompigia 'kura za huruma' asiposhtakiwa. Wapo wanaohama chama sasa,wakihama na wafuasi wao ima kiakili au kimwili. Chama kinatikisika.Chama kinapasuka ingawa,kisiasa, inatupasa kujikaza kiume. Akikusanya wa humu, wa mle na wale walio huru anashinda. Hatahivyo, mpambano wa Oktoba utakuwa wa karne!

Mzee Tupatupa wa Lumumba, Dar es Salaam
Acha kutupa tupa uchafu. Lowassa labda atashinda na njaa uchaguzi mkuu
 
Hapa siropoki. Naandika facts. Nasema baada ya tafakuri ya kutosha. Nimefanya tafakuri,pamoja na kiburi mashuhuri cha kichama, na kugundua kwa kuona na kusikia kuwa Lowassa atashinda uchaguzi wa mwaka huu. Ninaposema hapa ninahuzuni kubwa kwa chama changu. Ninausema ukweli huu mchungu kwangu kama kada mzoefu na hata nisiyemkubali Lowassa. Lakini,wacha niseme. Atabezwa lakini ukweli u wazi.

Lowassa atashinda. Kwanza, ana wapigakura. Pili,ana walindakura. Tatu, ana mfumo wenye mvumo tangu 2010. Amejiandaa na kuandalika. Hakika,Lowassa ana ushawishi na ufuasi mkubwa ndani na nje ya CCM;ndani na nje ya upinzani ambapo ndipo alipo. Kilichobaki,kama njia ya kumkwamisha ni kumshtaki tu kwa makosa ya jinai. Kumshtaki kutadhihirisha 'uchafu' wake tunaousema na kuutegemea kichama. Amasivyo, Lowassa hazuiliki kwenye boksi la kura.

Lowassa sasa ni mpinzani. Anapingana na chama tawala. Naye ameruhusu kushtakiwa kama kuna ushahidi wa Richmond na kashfa nyinginezo ambapo alitajwatajwa. Kwakuwa amejiunga na akina Dr. Slaa, Mbowe, Lissu, Maalim Seif, Juma Duni Haji, na wengineo waliozoea kushtakiwa naye ashtakiwe kama kuna ushahidi. Lowassa hana tena ulinzi na kinga ya kichama kama zamani (kama uliwahi kuwepo). Nini kikwamishe tena ikiwa yeye ni mkosaji na ni mpinzani?

Wapo walio CCM ambao watapiga kura kwa Lowassa. Wapo humu kimaslahi tu. Wapo watakaompigia 'kura za huruma' asiposhtakiwa. Wapo wanaohama chama sasa,wakihama na wafuasi wao ima kiakili au kimwili. Chama kinatikisika.Chama kinapasuka ingawa,kisiasa, inatupasa kujikaza kiume. Akikusanya wa humu, wa mle na wale walio huru anashinda. Hatahivyo, mpambano wa Oktoba utakuwa wa karne!

Mzee Tupatupa wa Lumumba, Dar es Salaam

Kwani huo mkataba wa richmond alisaini pekeyake si raisi pia sainiyake ipo kwenye mkataba so kumshitaki lowasa ni sawa na kumshtaki rais ambae anakinga ya kutostakiwa mpaka atakapo staafu na atakapo ingia kaburini
 
nausubiri kwa hamu huo mpambano wa october,tayari nina silaha yangu mkononi kuitumia kuwachinjilia mbali masisiemu.kudadadeki zenu.
11223915_1035470039799078_848027710265389819_n.jpg

Duh ungeweka wazi upewe mpunga
 
Back
Top Bottom