Lowassa asiposhtakiwa, anashinda Uchaguzi mkuu

Lowassa asiposhtakiwa, anashinda Uchaguzi mkuu

Mkuu umefanya kosa kubwa sana kuonyesha hiyo barcode......dah sijui kama kitengo kitakuacha salama............
acha kumtisha bana, hii ni Tanzania sio Rwanda. Huyo anaenda kupoteza muda wake tu siku ya uchaguzi.
 
acha kumtisha bana, hii ni Tanzania sio Rwanda. Huyo anaenda kupoteza muda wake tu siku ya uchaguzi.
kama unazungumzia CCM kuiba kura,hilo siwezi bisha.ila usisahau,EL alishawahi kuzungumza kuwa mbinu ambazo adui huzitumia kushinda chaguzi,yeye anazijua.kazi ipo mwaka huu.
 
9RVR4QG.png

cc: kadoda11.MAGALEMWA..
Wewe chizi maharifa, afiche ili iweje??? Kwani ni kosa kuonyesha kitambulisho chako??? Hata kama majina yangetokea, kitengo kingefanya nini?? Acha upopoma
 
Uchaguzi wa mwaka huu it doesn't matter ni nani atashinda. Ugomvi wa ndani ya CCM hasa hasa kati ya Lowasa na Kikwete ndo driver kubwa ya kampeni ya mwaka huu na watanzania hatuna choice. Ni mafisadi waliobaki CCM na mafisadi waliokimbilia Chadema ndo wanashindana. Miaka mingine mitano inaondoka bure na ufisadi utaendelea kututafuna!!

Ufisadi umeshinda watanzania tumepoteza!!!
 
Nimesik8a Mtikila anajiandaakumpeleka Lowasa na Magufuli mahakamani,sijui anatumwa na nani achafue hali ya hewa?
 
Wanaukawa wenzangu kushinda ni ndoto, tatizo ni tume ya uchaguzi alieitengeneza ndie aliyesema jana kua kwa ccm ushindi ni lazima
 
Mimi kwa upande wangu mi nasema Lowassa siyo fisadi kwa nn? Kama lowassa angekuwa ndo fisadi kwenye CCM basi baada ya yeye kujiuzulu uwaziri mkuu usinge tikea ufisadi tena CCM lkn nashangaa baada ya lowassa kujiuzulu ndo ikatokea escrow ambayo ni kubwa kuliko hata Richmond jamani hata magufuli mnasema Siyo lkn akipewa madaraka ndani ya CCM akawa rais mtaona tu watu, wa CCM Siyo, wabaya lkn CCM ndo mbaya Ndiyo maana ni kwa nachagua chama Siyo mtu
 
Gari la taka nalo ni taka...sisi embuuuu ni gari la taka...
 
Lowasa hafai ni mchafu kila mahala slaa hawezi kukaa meza moja na mafisadi hata kidogo.

Na ww unasema Dk. Bunduk(slaa) hawez kukaa meza moj na EL, wakat kpnd kile ulikuw unampnda Dk. Slaa na hatochukua nchi, kwel wana ccm wenda wazmu:::: inshu ni kukitoa chama tawala huyo lowassa ata mm cmkubal ila nitamchagua ili 2kitoe chama tawala 2angalie je wapnzan nao wataiongoza vp nchi, ila km hamtak wapnzan wachukue nchi, wapen kura CCM ila badae ha2tak kuckia mkilalamika@:😡@leo mnasahau yle yte::::hakika chura akichemshwa mzmamzma hatok kwnye maji moto, co kwakuw hana nguvu ila alichew kufnya maamuzi @@@@@@@@
TUANGALIE MFANO WA NCHI ZA WENZETU, MBONA VYAMA TAWALA VMEPGWA CHINI NA NCHI BADO ZNAENDLEA SISI TUNASHINDWA NN ?!? ACHENI UOGA
 
nimevunja sheria gani,labda tuanzie hapo kwanza.vijana wa lumumba kwa mikwara hamuwezekani.
Kwanza mkuu....nitake radhi kwa kunitanabaisha na CCM........nilichokuwa najaribu kukueleza si kuwa umevunja sharia.....zilivuma tetesi kuwa kuna watu huwa wanazifanyia utundu hizo barcode kwa manufaa ya chama twawala.......na nikiwa kama mwana mabadiliko mwenzako nisingependa kuona kichinjio chako kikihujumiwa......kwani mapambano ndio kwanza yanaanza.........
 
Wamshitaki, wasimshitaki shauri yao! "vikatio" viko tayari kuwachinjilia mbali magamba hapo octoba. ile kuli ya mwenyekiti wao itawageuka "watakiona cha mtema kuni"
 
Back
Top Bottom