Lowassa amuomba Mbowe amsaidie kwenye kampeni!

Lowassa amuomba Mbowe amsaidie kwenye kampeni!

Nimecheka mpaka basi yaani kazi Yao ni kupandisha wasanii tu jukwaani hawana sera
 
Tehe! Tehe! Tehe!!! Kama Kweli Ni Kiboko Ya Mafisadi, Angeenda Kuwanadi Akina WILLIAM NGELEJA, ANDREW CHENGE NA ANNA TIBAIJUKA Majukwaani!!!?? Akiwaomba Watanzania Wa Majimbo Hayo Wawachague, Ili Aje KUFANYA Nao Kazi!!!!!! Je, Huo Ufisadi Anauchukia Kwa Maneno!!?? Watanzania Wameshatambua MFUMO Wao CCM Ndio Shida!! Wanaogopana Kuchukuliana Hatua Kali Za Kisheria!!! WEZI Na MAFISADI Wanaombwa Kurudisha MAMILIONI Waliogawana, Na Kuachiwa Tu!! ( EPA)

Angalau mimi siyo shabiki wa Magufuli moja kwa moja, lakini ngoja nikuweke sawa hapa. Kumbuka Magufuli yeye anapiga

kampeni, yeye anatafuta kura kwa wananchi hivyo basi hana mamlaka au uwamuzi wowote wa yeye kuanza kubagua watu

eti tu kwasababu wameibia nchi. Kwanza jiulize kitu kimoja Magufuli atachukua au atatumia sheria gani kuwakataa wakini

Tibaijuka, je ana ushahidi wowote? Na kumbuka huu siyo muda wa chama kimoja kutofautiana wenyewe kwa wenyewe.

Kesi za hao uliowataja hasa Chenge zipo mahakamani, so tusubiri mahakama itakavyoamua na siyo eti mgombea wa urais

aamue yeye kuwa mahakama. nadhani hapa kuna umuhimu wa kuweka ushabiki pembeni na kufikiria kwa kutumia akili

japo kidogo.

Kingine ukirudi upande wa pili, kama viongozi wa Chadema wangekuw makini na wana nia njema na taifa hili basi kamwe

wasingetuletea kwenye chama Lowassa, mtu ambaye anaonekana wazi amegubikwa na kashfa nyingi, tena tusingezijua

hizo kasha kama siyo kazi yake Lissu, Mnyika, Mbowe, Msigwa, Mdee na Slaa. Angalia kinachotokea sasa wanaanza

kutuaminisha kivingine na kutufanya sisi mambumbu kwamba tumesahau.

Mbunge wangu atatoka Chadema, lakini rais bora hata nimpigie Magufuli au mwengine yoyote yule ila siyo huyu

Mheshimiwa.
 
Mjini shule,jamaa wamelamba hela ya mmasai wamejikata .sa hii analialia tu,afadhali karudisha chetu kidogo.
Babu duni wapi?acha hao wengine,meona Leo video rais ukawa kapitiliza jukwaa 2 times​
Mbowe baada ya kulamba pesa kwa sasa anataka kutuuzia mbuzi kwenye gunia ili pia alambe pesa za ruzuku itokanayo na kura za Urais.

Mbowe anafahamu Lowassa hawezi kuwa Rais wa Tanzania, ndiyo maana hakujitoa hata kwenye kugombea ubunge ili akamsaidie Lowassa kwenye kampeni.

Kumbuka Katiba ya nchi inampa Rais wa Tanzania uwezo wa kuteuwa watanzania 10 katika nafasi za ubunge. Mbowe kama angekuwa anauhakika wa Lowassa kushinda angeachana na kugombea ubunge ili amsaidie Lowassa ili baadaye ateuliwe kuwa mbunge kama Rais Kikwete alivyofanya kwa James Mbatia.
 
Mleta Mada amelenga !! Kupotosha

Ndo maana hujamtaja Mbatia ili Uongo wako uaminike??

Ukweli ni Kwamba Lowassa amewaomba Wapigakura wa wa Hai na.Vunjo

Mbowe na mbatia ili waongeze Nguvu kwenyee Kampeni ya kitaifa kuliko kwenye Majimbo.yao
Upotoshaji wangu uko wapi wakati unachokifanya ni kukubaliana zaidi na mada yangu!
 
Mkuu Lissu na Mbowe hawaamini kabisa kuwa Lowasa atashinda ndio maana wanaona kuachia majimbo yao kwa wengine itakuwa ni sawa na kuacha nchi kavu na kujitosa kwenye mto wenye mamba ukiwa una uhakika kuwa watakula mzima mzima.
Thanks kwa hoja ambayo imebeba fikra zangu!
 
ushindi ni lazima,tena njia ni nyeupeeeeeeeee lowasa for presdent.
 
dogs??? am very curious,whom are you reffering as dogs btn ccm and Enl??

Afya ya lowasa, majukumu mengi yatafanywa na makamu wake ambaye kiuhalisia atatekeleza Sera za waarubu. Now can you figure out how can enl be the entrancy for the dogs!
 
Naona hawa watoa Mada huwa wanajipanga kama ambao wanapelekwa kwenye mikutano na Mafusso.Haja zenu hazina Mashiko.Safario hii nawambia Mtachoma Mahindi.Mlizoea vyakuzoea.sasa kudadekiii👾🙉🙉🙉🙉🙉
 
Sumaye miaka yote ni Mr Zero na sasa hivi wala hamsaidii mgombea Ukawa, sasa Lowassa anaupata ukweli kwa kujionea mwenyewe.
Yetu ni macho na masikio!

Shetani wa CHADEMA kwa sasa amekuwa ni maraika ndani ya CHADEMA

Kinachoendelea kwa sasa ndani ya CHADEMA/UKAWA ni zaidi ya ulaghai wa kisiasa.
 
Naona hawa watoa Mada huwa wanajipanga kama ambao wanapelekwa kwenye mikutano na Mafusso.Haja zenu hazina Mashiko.Safario hii nawambia Mtachoma Mahindi.Mlizoea vyakuzoea.sasa kudadekiii👾🙉🙉🙉🙉🙉

ndesindiso
mbee
 
Akili tu ya kawaida inakataa. Mtoa hoja kuwa mchangiaji tena wa mwanzo ni kituko.
Akili ya kawaida ndiyo ipi?

Jamiiforums ina taratibu na sheria ambazo zimewekwa baada ya kutafakari na kutumia akili pana.
 
Ukitaka kujua CCM haifai hata kwa nukta moja angalia

1. Wanaotegemewa kuwa viongozi ni mafisadi
2. Mfumo wote wa kifisadi

Watu wanaomkataa Lowassa nu kuyarudia matapishi ya CCM wanahitaji ushauri nasaha
Jaribu kuwa specific!

Mfumo bora ni ule ambao unaongozwa na Mbowe, Lowassa, Sumaye, Mgeja, Masha, Msindai na Lembei! My left foot
 
Katika kuonyesha kama haiamini tena timu anayoambatana nayo au anataka mtu wa kumsaidia kuongea zaidi na kufafanua kwa ufasaha, Lowassa amemuomba Mbowe waandamane naye kwenye mikutano yake yote iliyobaki ya kampeni za Uchaguzi Mkuu.

Lowassa alitoa ombi maalum kwa Mbowe wakati wa kikao maalum cha kutafakari hali ya kampeni na mwerekeo wake.

Lowassa alimsihi Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe kuendelea kuambatana naye kwenye kampeni ili aongeze nguvu kwenye timu yake.

Lowassa alisisitiza na kusema Mbowe anaweza kufanya kampeni zake kwenye Jimbo la Hai na pia kuweka timu ambayo itamsaidia wakati atakapokuwa nje ya jimbo kumpigia kampeni mgombea urais.

Wataalam wa siasa wanabaki na maswali mengi hasa ikichukuliwa uwezo wa Lowassa katika kutoa hotuba na kujieleza kwa wananchi ni mdogo achilia mbali afya yake. Ikumbukwe, Lowassa mara nyingi amekuwa hachukui zaidi ya dakika tano katika hotuba zake.

Lowassa amekuwa akiambatana mara nyingi kwenye mikutano ya kampeni na kundi lake ambalo lilimfuata CHADEMA kutoka CCM. Hawa ni pamoja na Sumaye, Mgeja, Masha na Goodluck Ole Medeye.

Is this Twaweza and Synovate opinion polls psychological effect?

Is Lowassa and his inept team have pushed the panic button?
Amepaniki!
 
Yetu ni macho na masikio!

Shetani wa CHADEMA kwa sasa amekuwa ni maraika ndani ya CHADEMA

Kinachoendelea kwa sasa ndani ya CHADEMA/UKAWA ni zaidi ya ulaghai wa kisiasa.
Kumbe wewe ni liCCM ndio maana umeandika ujinga kama huu?
 
Back
Top Bottom