Lowassa amuomba Mbowe amsaidie kwenye kampeni!

Lowassa amuomba Mbowe amsaidie kwenye kampeni!

Nilimkataa Lowassa akiwa CCM, ninaendelea kumkataa akiwa nje ya CCM.

Lowassa hafai kuwa Rais wa Tanzania achilia mbali udhoofu wake kifikra na kiafya.

Ninapenda bunge liwe na wabunge wengi wa upinzani ili bunge lisiwe rubber stamp na lifanye kazi yake kamili ya kutunga sheria na kuisimamia kikamilifu serikali ya Magufuli.

Kura yangu itakuwa ni moja ya kura zitakazozuia Lowassa kuwa Rais wa Tanzania.

I can’t let our beautiful country go to the dogs!

We nani?
 
Taarifa ya 4u movement kuhusu waliozimia tanga


Waliozimia ni watu waliotoka Kilimanjaro, Arusha na Manyara, walikuwa wana UCHOVU wa safari. Maana waliondoka kwao Asubuhi kwa kusombwa na mabasi na wakaingia Tanga mchana bila kupumzika, kula wala kunywa maji wala juice wakapitilizia uwanjaNi. Kwann wasizimie❓❗

Ninawapa pole maana ni watanzaNia wenzangu.

Ila huu mchezo wa kusomba watu kwenye mabasi mikoa mpaka mikoa uishe, watanzaNia wanateseka saNa.

Watu walisombwa kama watumwa toka mikoani kuja Tanga tena bila kula lazimwazimie, mungu awaponye haraka majerui tare 25 wachague hapa kazi tu

wanafundishwa Mahaba kaka mahaba
 
Hivi CCM imeshindwa kabisa kuilazimisha Serikali yao ipeleke mafao ya wastaafu pspf? Kazi ya chama ni nini?

Hao pspf sashivi wameshindwa kabisa, Ukiwapigia simu wanaweza wasipokee siku nzima, siku wakipokea unapewa majibu ya mkatao tu.
Na ukifanikiwa kuunganishwa na watu wa uhasibu, angalau wao ndio wanakupa majibu ya hali ilivyo kwenye file la mtu wenu. Kwamba hazina haijapeleka makato, ila unaweza kuwasiliana na CUSTOMER CARE MANAGER, yeye atajua namna ya kushughulikia madai yenu kwa haraka.

Tatizo sasa, ni namna ya kumpata huyo Customer Care Manager, mara uambiwe hayupo ofisini, mara uambiwe simu yake inaita tu bila majibu. Jamani tufanyeje sasa sisi watu wa huku mbali, na ndugu yetu ni mahututi? BACK TANZANIA
 
Nina wasiwasi na source ya hii taarifa!!!
Na hasa ukizingatia The author (MsemajiUkweli) is the first commenter of his/ her own post!!!
Una haki ya kuwa na wasiwasi lakini haki yako haiondoi ukweli wa mada!
 
Nilimkataa Lowassa akiwa CCM, ninaendelea kumkataa akiwa nje ya CCM.

Lowassa hafai kuwa Rais wa Tanzania achilia mbali udhoofu wake kifikra na kiafya.

Ninapenda bunge liwe na wabunge wengi wa upinzani ili bunge lisiwe rubber stamp na lifanye kazi yake kamili ya kutunga sheria na kuisimamia kikamilifu serikali ya Magufuli.

Kura yangu itakuwa ni moja ya kura zitakazozuia Lowassa kuwa Rais wa Tanzania.

I can’t let our beautiful country go to the dogs!

Mkuu I respect your thoughts, but hapo kwa dogs ume-overflow. Let us use modest language
 
Unapost mwenyewe na unakuwa mchangiaji wa kwanza kwenye post yako....unajitekenya na unakuwa wa kwanza kucheka mwenyewe!!!!!!

Tulieni.........
Kwani taratibu na sheria za Jamiiforums zimevunjwa?

Kama taratibu na sheria za Jamiiforums hazijavunjwa, kwa nini unataka kunipangia utaratibu na namna ya kutoa maoni yangu?
 
Kwani wako vyama tofauti mpaka waombane kusaidiana?
Kweli, anahitaji kusaidiwa.

IMG_0178.JPG
 
Tupo wengi wenye msimamo kama wako..Pia huwaga nawasifu Wahariri wa Raia Mwema na Raia Tanzania hawakumkubali Lowassa akiwa ccm na hata alipohamia cdm bado hawamkubali kwa vigezo vilevile ila wengine ni waganga njaa...bendera kufuata upepo
Nashukuru kama nawe una msimamo kama wangu.

Unafiki ni sumu kali katika siasa.

Kuna hatari ya unafiki kuwa ndiyo msingi wa siasa nchini. Tukatae kwa nguvu zote!
 
NARUDIA KUSEMA TENA KUSEMA; Huko kama ni silaha zote nibutu. Lowas anaamini mbowe pekeyake ndo anaweza kumsaidia kuongea na nadhani yukosawa maana huwezi kumtegemea mtu kama suma akupugie campeni mpaka uchukue nchi sidhani. maana nimeanza kuwa nawasiwasi naye kauli alizoanza kuzitoa kuwa UKAWA hawawezi kuongoza serikali. Na nadhani atakuwa ameenda ukawa na lake jambo Ukifika kwenye mikutano yake ukamsikiliza lowas akimaliza kuongea badala ya kupata matumaini unakata tamaa na ndomaana anataka mbw ndo awe muongeaji wake na si mtumwingine. Hii ni sawa na kusema maguful amwambie jk amsemee majukwaani iliashinde urais 2015 Umeona wapi hiyo!!?? unadhani nini kitatokea. Lakini sasa shida ni kwamba akiambatana na mgombea urais na jimbo lake je??? Nakauli anazoanza kuzitoa lowas zinaashiria kushindwa kabla hata... Kama uwezi kujieleza wewe mwenyewe kwenye panel ya INTERVIEW ambayo ni wananchi unaomba kazi ya urais ya nini??

Pamoja na yote hayo uliyosema...ila bado Watanzania watampa kura...unajua ni kwanini? JK ametuharibia CCM yetu...kuna chuki kubwa huku mitaani....WaTanzania hawana tena imani na CCM...hivyo kivyovyote vile...hata Lowassa angekuwa maiti...bado angepata kura tu, maana hakuna namna, CCM imechokwa na inachukiwa.

#Blame_it_on_JK
 
Utakuja kumuelewa mzee Baada ya uchaguzi... Maana uelewa wako ni mdogo sana kiasi cha kukufanya uelewe hivi sasa
Kuna baadhi ya watu inakuwa ni vigumu kuelewa kama wanachokisema kinasababishwa na ujinga au upumbavu.

Taifa letu kwa sasa lina watu wa ajabu kweli!
 
We kweli nyumbu hujaona tatizo nini..?Tatizo hata huyo mnaetaka atuongoze amekaa CCM miaka 50 sasa mnatuambiaje kama kuna mabadiliko...?jiongeze bhana
Tunaambiwa eti Lowassa na Sumaye wamesamehewa kana kwamba wametubu dhambi zao! Hata kama wametubu dhambi zao, ni lini CHADEMA imekuwa dhehebu la dini?
 
Back
Top Bottom